เปิด mmm แล้วมีปัญหาครับ

kittikorn's picture
272
ผมเปิด mmm แล้วมีปัญหา ครับ พยายามถ่ายรูปมาให้ดู มันก็ไม่สามารถแปะได้่ครับ มันขึ้นข้อความตรงข้า่งบนเวปว่า
warning table : www macmuemai .com watchdog is marked as crashed ทำนองนี้่ ผมจะแก้ไขอย่างไรได้ครับ

kittikorn's picture
272
ขอเรียนแจ้งเพิ่มเติมนะครับ

ขอเรียนแจ้งเพิ่มเติมนะครับ ม้นเป็นทั้งเครื่อง ระบบ window และ mac ทั้งสองระบบเลยครับ

ikok's picture
10285
ขอบคุณมากครับ

เบื้องต้นคิดว่าเป็นเพราะโฮสติ้งเต็ม กับ ดาต้าเบสมีปัญหาครับ

ผมคิดว่าจะแก้ในช่วงเสาร์อาทิตย์นี้ครับ

ขอบพระคุณที่แจ้งครับ

ก๊อก

od2504's picture
1077
ผมก็พยายามแล้ว 2 วัน

ผมก็พยายามแล้ว 2 วัน ไม่ามารถแนบภาพมาให้เห็นได้ครับ

od2504's picture
1077
อย่าต้องจากกันนะครับ สู้สู้

อย่าต้องจากกันนะครับ
สู้สู้ ครับ

ikok's picture
10285
โอสเต็มครับ

ยังไม่ไปไหนครับบบ แห่ะ ๆ 1

แต่โฮสเต็มครับ น่าจะขึ้น error เพราะสาเหตุนี้ครับ