F.C.'s picture
156
ผมลวเครื่องใหม่ แล้วจำ passwords ในการเข้าเวบบางเวบไม่ได้ จะมีวิธี เอาจากข้อมูลอยู่ใน Lybrary ที่ได้ backup ออกมาใช้ได้ไหมครับ

AttachmentSize
Screen_Shot_2557-07-19_at_9.20.28.png95.21 KB
156
และผมไม่ได้ export รายชื่อใน

และผมไม่ได้ export รายชื่อใน contacts ไว้ด้วย แต่ก่อนที่จะ format ได้ backup ไว้แล้ว จะมีสิธี เอารายชื่อเข้าได้อย่างไรครับ

156
รายชื่อใน contacts

รายชื่อใน contacts ผมหาไฟล์เจอแล้วครับ ถ้ากรณีที่มีการ backup ไว้ให้ไป copy ไฟล์จากที่ backup วางวางทับตามรูปเลยครับ
ให้ cooy file 3 files นี้ไปวางทับเป็นอันใช้ได้ครับ ซึ่งข้อมูลรายชื่อทั้งหมดจะอยู่ Metadata กรณ๊ที่ save เก็ฐไว้ในเครื่อง
แต่กรณีที่ save รายชื่ เก็ญไว้ใน icound รายชื่จะอยู่ใน source floder ครับ
ส่วน folder image จะ copy ไปหรือไม่ก็แล้วแต่ครับ