ช่วยด้วยครับ ผมทำอะไรมันถึงเป็นแบบนี้ T^T

pritebabo@hotmail.com's picture
10
เริ่มจาก...ผมจะลงโปรแกรม แล้วมันต้องใส่password เครื่องละทีนี้ผมก็จำไม่ได้password ไม
ได้ ผมก็เริ่มหาวีธีการรีpassword จากนั้นก็ได้วิธีมาคือ กด reset กด command +R ไม่สำเร็จ
ลองอีก กด Command + s สำเร็จทีนี้ก็ทำตามวิธี (มั่ว) ตามเขาบอก มีทั้ง กด reset Command +c

ตอนแรกผมลืมแผ่นไว้ที่บ้าน ตอนนี้ไปเอามาแล้ว

และแล้วมันขึ้นแบบนี้มา...คงคุ้นตาตอนจะลง ios x ใหม่นะคับ

คือผมโพสจากโทรศัพท์นะคับกลัวรูปไม่ติดจัง

ผมอยากยกเลิกการเข้าถึงอันนี้ทำไงคับ T^T ไม่ว่าจะกดreset ไงก็ไม่สำเร็จ

รบกวนทีนะคับ