Nike Air Max Tailwind+ 2009

mike's picture
104

ขอนุญาตแนะนำเว็ปไซต์ครับ ขณะนี้ 9digits.com มีเรื่องใหม่เข้ามาแล้วครับ

Nike Air Max Tailwind+ 2009

ความรู้สึกในการเขียนเรื่องนี้ออกจะไม่ค่อยสดใหม่สักเท่าไหร่ เพราะรองเท้าคู่ใหม่เพิ่งถูกเลือกไปในเวลาราวๆ หนึ่งเดือนที่ผ่านมานี่เอง ไม่ทันไรก็ต้องเลือกรองเท้าคู่ใหม่อีกครั้ง ในระหว่างความจำเป็นและความสิ้นเปลืองก็มีเหตุผลมากมายสนับสนุนจนสามารถตัดสินใจเป็นเด็ดขาดได้ว่าทางเลือกไหนที่เหมาะสมที่สุดในบั้นปลาย

รักนะ อ่านต่อ...

และคุณยังสามารถติดตามเรื่องราวต่างที่ http://www.9digits.com ได้ด้วยครับ

หมดกัน 2 มีความสุข ความรักเข้าตา

ikok's picture
10285
ผมขอย้ายเข้าห้อง Review เลยนะครับ =)

คุณ mike เขียนเกี่ยวกับการเลือกซื้อรองเท้าคู่ใจกับการใช้งาน Nike+ เอาไว้ได้ค่อนข้างละเอียดมากกกกก ... ผมคิดว่าเก็บเอาไว้ในห้อง Review ดีกว่าครับ เนื้อหาที่เป็นประโยชน์นี้จะได้ถูกอ่านได้บ่อยขึ้น

ขอบคุณที่เอามาแบ่งกันอ่านนะครับ ยิ้มปากกว้าง

104
ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณมากครับ หมดกัน 2

ไม่ได้คิดไม่ได้ฝันว่าจะเป็นรีวิวหนะครับ หลอน

รักนะ

10285
ผมชอบที่พี่ mike เขียนครับ

มีมุมมองอะไรหลาย ๆ อย่างอยู่ในนั้น ผมคิดว่าน่าจะเก็บเอาไว้ในห้องนี้ดีกว่าจะได้ไม่ตกไปเร็วเหมือนในห้องนั่งเล่นครับ ยิ้มปากกว้าง

Mixmerize's picture
1480
อ่านแล้ว

อยากได้ไปวิ่งครับ
เดี๋ยวนี้จะไปวิ่งตอนเย็นกับแม่ที่พุทธมณฑลเกือบทุกวัน
แต่ว่า บ่จี๊ คร้าบ - -" ต้องใช้รองเท้าธรรมดาๆไปก่อน ยิ้ม

104
เอาใจช่วยครับ

เอาใจช่วยครับ ไม่ว่าจะใช้รองเท้าอะไร หากได้ออกกำลังกายสม่ำเสมอ สิ่งที่ได้คือสุขภาพดีที่หาซื้อที่ไหนไม่ได้ครับผม หมดกัน 2

รักนะ

Mixmerize's picture
1480
นั่นซิครับ

แต่สุขภาพนี่ไม่ค่อยหวัง ขอแค่เอาพุงพลุ้ยๆออกไปให้ได้คงจะดี ยิ้มปากกว้าง

10285
แบบนี้ต้อง...

ลดเบียร์ครับ~ แบร่..