Mixmerize's picture
1480
ไปเจอมาครับ เข้าท่า+น่ารักดี เลยเอามาให้ดูกัน เขิน

ikok's picture
10285
- -

เออนะ.. ช่างคิดดีครับ ฮ่า...

pippo's picture
2469
สังเกตภาพดีดี

• apple ลูกนี้ถ้าเป็นของ snowwhite และเค้ากัดแล้วควรจะแหว่งด้านที่หันเข้าหาตัว
  • หรือเป็นของเค้านั่นแหล่ะแต่ถูกคนแคระแอบงับไปคำนึง
  • หรือลึกๆ แล้วเธออาจเป็นนางร้าย ทำใสซื่อ แอบไปแย่งของเค้ามาทั้งๆ ที่เค้ากำลังกินอยู่

คิดเล่นๆ ดูหลายๆ มุมครับสนุกดีไม่มีสาระอะไรนะครับ 55...

10285
..........

ซ่อนเงื่อนสุด ๆ ครับ แอบเคือง

nickoe's picture
4320
ดู MBP กันมั่ง

1480
โอ้วว

^
^
^
เจ๋งจังครับ วิธีอย่างนี้เป็นวิธีเดียวกับที่สลักชื่อลง iPod รึป่าวครับ
และพี่นิคไม่สนใจทำแบบนั้นบ้างเหรอครับ ฮา~

4320
วิธีเดียวกันครับ

เป็น laser etching(เขียนงี้รึเปล่าไม่แน่ใจ)
จำได้ว่าตอนเรียนก็เคยมีให้หัดทำครับ แต่ไม่ใช่ laser นะ เป็นใช้น้ำกรดกัดออกมาเป็นลายๆเลย

สนใจจะทำมั๊ย ก็ต้องบอกว่าสนนะ แต่ค่าทำมันไม่ถูกนี่สิ แถมลายนี่ต้องหาแบบสวยสุดๆ ห้ามตกยุคเลย ฮา
หาสติ๊กเกอร์ฝ้ามาติดท่าทางจะง่ายกว่ามั้ง ถูกด้วย

little_fuku's picture
703
โอ๊วว เท่จัง

แต่ว่าถ้าสลักแล้วเกิดเบื่อขึ้นมาก็ไม่มีโอกาสแก้ตัวเลยนะเนี่ยย
นอกจากจะถอยเครื่องใหม่อย่างเดียว
ฮี่ๆๆๆ

4320
แก้ได้

ก็เปลี่ยนกรอบไง แต่ต้องเปลี่ยนจอด้วยนา ฮา.......
มันมาเป็นชุด

10285
เป็นผมจะแก่ะว่า

"เหยียบเบรคคิดถึงเมีย เข้าเกียร์คิดถึงเธอ" .... รับรอง

ไม่มีใครกล้าขโมย ฮ่า....

4320
เอิ่ม

พี่ก๊อกไปขับสิบล้อมาตอนช่วงไหนของชีวิตเหรอครับ
ฮา........... ได้ใจจริงๆ

10285
ไม่ต้องเป็น 10 ล้อก็ได้นิ - -

คำขวัญบ้าน ๆ แบบนี้น่าจะใช้กันเยอะนะ ยิ้มปากกว้าง

1480
งั้นของมิก

ขออารมณ์เด็กช่างกล "แมค พ่อ ทุกสถาบัน" อะไรแบบนี้ได้มั้ยครับ หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

4320
T-T

ขาโหดประจำ mmm มาแล้ว ฮา...

little_fuku's picture
703
งั้นของเค้าอาจจะเป็น

I'm not plastics Mac
ฮ่ะฮ่าๆๆ หัวเราะร่วน

10285
เอาครับ ..

เอากันให้เหมาะ... เดี๋ยวตัดสติ๊กมาแป่ะกันเลยดีกว่า ~ ^o^ /