ikok's picture
10285
วันนี้ได้คุยกับโอเปิล .. เขาไปถามวิธีใช้ mac เบื้องต้นกับลูกค้าในร้าน.. ลูกค้าเปิดเวปแมคมือใหม่.คอมให้โอเปิลดู

โอเปิลบอกว่า "นี่เวปเพื่อนเราทำเอง ^o^ /"<br/>
ลูกค้า (คิดในใจ : แล้วทำไมไม่ไปโพสถามในเวปล่ะเนี่ย แอบเคือง )

ลั่ลล๊า ~

ปล.ที่เล่ามานี่ไม่ใช่อะไรครับ แอบดีใจเล็ก ๆ ที่มีคนนึงถึงเวป เวลาที่ติดขัดในเรื่องการใช้งานเบื้องต้นสำหรับ OS X มันเป็นเรื่องที่แอบยินดี (บนความลำบาก ของโอเปิล) จริง ๆ แบร่..

Nannie's picture
600
อยากบอกว่า

ตัวเองดัง

ว่างั้นเถอะ...

ฮ่าๆๆๆๆ

10285
:D

คนหน้าตาดีนี่นะ ~ มีแต่คนนึกถึง ยิ้มปากกว้าง

opel's picture
21
อายเขาไหม

-*-

10285
ไม่นะ

แบร่..

Mixmerize's picture
1480
- -

ikok wrote:
ปล.ที่เล่ามานี่ไม่ใช่อะไรครับ แอบดีใจเล็ก ๆ ที่มีคนนึงถึงเวป เวลาที่ติดขัดในเรื่องการใช้งานเบื้องต้นสำหรับ OS X

คงจะต้องยกเว้นไว้คนนึงนะ จากเรื่องที่เล่ามาข้างต้น หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน
ฮามากครับ ยิ้มปากกว้าง

10285
แหม่.. ตาดีจริง

ไม่แก้แระ ปล่อยเอาไว้ล่ะ =)