กระทู้แชท : สวัสดีวันศุกร์ 24 เมษา

ikok's picture
10285
วันนี้วันศุกร์อีกแล้ว .. ผ่านไปอีกอาทิตย์นึง

มีใครไปฉลองที่ไหนไหมครับเย็นนี้?

วันหยุดนี้ผมจะนอนอยู่บ้านทั้งวันเลย ~

Mixmerize's picture
1480
วันนี้

จะออกไปเที่ยวหัวหินกับญาติค้าบบ กลับมาอีกทีวันอาทิตย์
อดเล่นกระทู้แชทอีกแล้วว เหอๆ

fbtdesign's picture
7
ไปเดินห้างดีกว่าครับเย็นดี..

ไปเดินห้างดีกว่าครับเย็นดี...หามุมดีๆโน๊ตบุ๊คตัวโปรดสักเครื่อง..เพลินไป

10285
^o^ /

@Mixmerize เที่ยวอีกแล้ว.... ดีจริง ๆ

@fbtdesign อยากไปเหมือนกัน ออฟฟิศผมใกล้ห้างมาก ๆ แต่ต้องเดินลงบันไดลงเขาไป 130 กว่าขั้น ... เคยลองพยายามดูตอนพักเที่ยงเหมือนกันครับ .. เกือบตาย ฮ่า...

Nannie's picture
600
อุอุ....

Index จะมาส่งเฟอร์นิเจอร์ที่บ้าน
ต้องอยู่เป็นแจ๋วทั้งเสาร์-อาทิตย์

แล้วก็ทำห้องหนังสือใหม่ ต้องแยกประเภทหนังสือ เอาเข้าตู้ แล้วก็เอาการ์ตูนไปขาย
วันก่อนเอาการ์ตูนไปขายได้มา 700 กว่าบาท หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

ปล. รูปจากเกาะลันตาคร้า มีความสุข

10285
ดีจริง

จัดบ้านอีกแล้ว... จัดมาสามเดือนแล้วนิ? แบร่..

Mixmerize's picture
1480
กำลังเดินทางครับ

อีกประมาณชม.ถึงจะถึง
และฝนก็ตกตามคาด - -"

10285
เสียใจด้วยนะครับ

เที่ยวทะเลทั้งที เจอฝนตกนี่... นอนอยู่ห้องดูทีวีกินหนมอย่างเดียวเลยครับ - -

nickoe's picture
4320
อีกชั่วโมงก็

หยุดตกพอดีไงครับ คิดอย่างนี้สิถึงพอดี

10285
คิดเสียว่า..

มองโลกในแง่ดีด้วยครับ คิดเผื่อไปเลยครับว่าฝนจะตกตลอด 24 ชม.ข้างหน้านี้.. จะได้ไม่ผิดหวัง เกิดตกขึ้นมาต่อเนื่องจริง ๆ

แบร่..

10285
อีก 5 นาที ~

จะได้กลับบ้านแล้น ~

little_fuku's picture
703
วันนี้เหมือนป่วยๆ

ทำความสะอาดบ้าน ปวดตัวจัง
แห่ะ ๆ 3 แห่ะ ๆ 3

10285
ไม่เชื่อค่ะ

แบร่..

mike's picture
104
วันอาทิตย์พรุ่งนี้จะอดล้างพิ

วันอาทิตย์พรุ่งนี้จะอดล้างพิษแบบหนึ่งวันหนะครับ อาย หมดกัน 2 มีความสุข

รักนะ

fbtdesign's picture
7
เค้าบอกพายุจะเข้า..เข้ามาจิง

เค้าบอกพายุจะเข้า..เข้ามาจิงก้อดีจะได้เย็นๆสดชื่นๆ...แต่ไฟห้ามดับละกัน

10285
- -

@mike ล้างพิษแบบไหนครับ?

@fbtdesign เดี๋ยวนี้อากาศแปรปรวนนะ เดี๋ยวฝน เดี๋ยวร้อน

mike's picture
104
ผมล้างพิษด้วยการกินผลไม้อย่า

ผมล้างพิษด้วยการกินผลไม้อย่างเดียวแทนอาหารสามมื้อหนะครับ พักกระเพาะ ลำไส้

ตามตำราแนะนำให้กินมะละกอ แต่พรุ่งนี้จะกินแอปเปิ้ลหนะครับ อาย หมดกัน 2 มีความสุข

รักนะ

10285
พรุ่งนี้ผมเข้าออฟฟิศ T.T

มีงานนนนนน ~

ต้องไปแต่เช้าเลย อดนอนอยู่บ้าน - -a