มีปัญหาการใช้งานบน aMSN นิดหน่อยครับ

zixzon's picture
3
อยากทราบว่าจะลบอีโมที่เราก๊อปปี้มาจากคู่สนทนาของเราได้ยังไงครับ คือไม่ทราบว่าตอนก๊อปปี้มามันเซฟไว้ที่ไหนของเครื่องอะคับ

nickoe's picture
4320
อ่า

ไม่ได้ใช้อ่ะครับ ไม่รู้จะตอบยังไงดีเลย

zixzon's picture
3
แล้วใช้โปรแกรมไรแชทกันอะครับ

แล้วใช้โปรแกรมไรแชทกันอะครับ เอ้อ มีปันหาอีกอย่างคือไม่สามารถเปลี่ยนภาษาได้ในหน้าของโปรแกรม aMSN มีวิธีแก้ไหมครับ หรือต้องทำใจ

nickoe's picture
4320
amsn

เปลี่ยนภาษาให้ไปกดเอาที่ธงจรงมุมขวาบนครับ
ส่วนตัวใช้ adium ครับ แต่มัน webcam ไม่ได้ครับ
ตัวที่ใช้ webcam ได้ก็มีแค่ amsn แล้วก็ mercury ครับ
แต่ไม่เสถียรสักตัวเลยครับ แนะนำรอ msn for mac ตัวใหม่
อีกสักหน่อยครับ มีข่าวว่าจะ webcam ได้