แนะนำตัวด้วยคนนะครับ

killpitak's picture
202
ผมชื่อ ตาม
เป็นคนอุดรแต่มาเรียนที่กรุงเทพ

ผมเพิ่งซื้อแม็คได้ไม่ถึงอาทิตย์นะครับ
ใช้ยากมากมาย แต่อาจจะเป็นเพราะเราไม่คุ้น
เพราะว่าใช้วินโดวมาตลอดหนะครับ

ช่วงนี้ก้อเริ่มซื้อหนังสือมาอ่านบ้าง
เพื่อเพิ่มความรู้

ผมหาเว็บแบบนี้มานานจนได้มาพบที่นี่
จึงอยากฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

คุยกันทางเอ็มได้นะครับ
t-am_father1@hotmail.com

ผมใช้แม็คเพราะว่า ผมเรียน Computer Graphic and Multimedia ที่ Buic
หนะครับ เลยถามหลายๆ คนดูว่าควรใช้ยี่ห้อไหนดี เนื่องจากจะซ์ื้อมาใช้งาน
เรื่องกราฟฟิคนะครับ เลยตัดสินใจซื้อ MacBook Pro มานะครับ

สวัสดีทุกคนนะครับ

Mixmerize's picture
1480
ยินดีต้อนรับครับ :D

คุณตาม ... เอ๊ะ ชื่อแปลกดีครับ ยังไม่เคยเจอคนชื่อเล่นชื่อ ตาม มาก่อน เขิน

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ :)

มีคนที่ใช้กราฟฟิกมาเพิ่มอีกหนึ่งแล้ว =)

ค่อย ๆ ใช้ไปนะครับ อีกหน่อยก็ชิน เครื่อง mac ใช้ไม่ยากเลยครับ ~

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

แจ่ม