BooMz's picture
1
ก่อนอื่นขอสวัสดี พี่ๆ ทุกคนก่อนนะครับ

1. ชื่อ : บูม ครับผม
  2. คติประจำตัว : ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั่น
  3. หน้้าที่การงาน : นักเรียน ม.ปลายครับ
  4. เริ่มใช้แมคได้ยังไง : เมื่อ DHL มาส่งที่บ้านแล้วรีบแกะเปิดเครื่องเลยครับ
  5. รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร : Google ครับ
  6. สิ่งที่อยากจะบอก.. : รักทุกคนครับ 55 5
ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับครับน้องบูม

ยินดีกับเครื่องใหม่ด้วยนะครับ =)

ว่าแต่.. นอนดึกจังครับนี่

Mixmerize's picture
1480
ยินดีต้อนรับครับ :D

นานๆจะมีเด็กหลงมาที ส่วนใหญ่ที่นี่มีหง่อมๆ แห่ะ ๆ 1

10285
-.-

อีกหน่อยผมจะทำห้องเย็น เอาไว้กักสมาชิกที่ทำตัวไม่เรียบร้อย...

หัวเราะร่วน

Mixmerize's picture
1480
555+

เค้าว่าผู้ชายยิ่งแก่ยิ่งเท่ห์ยิ่งดูดีนะครับพี่ก๊อก แบร่..

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

โหว ม.ปลาย กี่ปีดีพี่ก๊อก ฮา..

Nannie's picture
600
มาช่วยตอบ...

20 !!!

10285
ให้ 15 นะ

กั๊ก 5 บาท ไว้ซื้อลูกอม

Biggie's picture
130
ยินดีครับ

ผมก็ยังเป็นสมาชิกใหม่มาหมาดๆ