ชื่อ ทราย ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ

idindezine's picture
28
ชื่อ :ทราย (zine)
คติประจำตัว :
ถ้าไม่มีก็ให้ไม่ได้
หน้้าที่การงาน :
เรียน com graphic อยู่ ม.กรุงเทพค่ะ
เริ่มใช้แมคได้ยังไง :
เนื่องจากเรียนสาขา graphic ต้องทำงาน design เลยเลือกเเมค มาเป็นเพื่อนคู่ใจ ใช้งานง่าย สะดวก เสถียร
รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร :
จาก google เหนเป็นเว็บที่น่าสนใจ เเละมีการเเลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน ก็เลยชอบค่ะ
สิ่งที่อยากจะบอก.. :ดีใจที่มาเจอสังคมคนใช้เเมคด้วยกัน ฝากตัวด้วยนะคะ

LauRi3A's picture
19
ม.กรุงเทพ เหมือนกันเลย

อยู่ปี 4 วิทยาศาสตร์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์จ้า

28
ดีเลย ม.เดียวกัน

เรียนอยู่ BUIC comgraph ค่ะ ปี3 เเล้ว

Cybernet's picture
399
ยินดีต้อนรับครับ เอ !! ใช้

ยินดีต้อนรับครับ

เอ !! ใช้ macbook รุ่นใหม่หรือเปล่าเอ่ย ถ้าใช่ รบกวน review ให้ดูด้วยนะครับ

28
เปล่าค่ะ

ใช้ macbook รุ่นเก่าค่ะ สีขาว

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับน้องทรายครับ =)

ช่วงนี้หนุ่ม ๆ ในเว็บท่าทางจะคึกคักเป็นพิเศษ แบร่..

kyandgus's picture
13
ยินดีคับ

ยินดีกับสมาชิกใหม่...คับ

Cybernet's picture
399
ทำไมวันนี้ผมไม่เห็นน้องทอปเลย

ทำไมวันนี้ผมไม่เห็นน้องทอปเลย!!!
+ ไม่มีกระทู้แชทวันศุกร์ด้วยแฮะ

nickoe's picture
4320
แหะๆ

ไม่มีมาสองอาทิตย์แล้วครับ ฮ่าๆๆๆ
ยุ่งๆกันอยู่ ลืมไปเลย