มาแนะนำตัวด้วยคนค่ะ

plaa's picture
18
เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่เอี่ยมเลยค่ะ ชื่อปลา 34 ปี ลูกสองค่ะ ใช้คอมตอนลงบล๊อกตัวเอง อัพเดทรูปเด็กๆและอื่นๆเพื่อเพื่อนๆและครอบครัวที่อยู่ห่างไกลค่ะ

เพิ่งซื้อไอแมคเมื่ออาทิตย์ก่อน รุ่นล่าสุดค่ะ กำลังคลำกันอยู่ อิอิ ใช้ยากพอควร ไม่คุ้นเลยค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะค่ะ จะมาใช้บริการ (ถาม) บ่อยๆค่ะ สวัสดี

18
กลับมาแก้ตัว 555+

เพิ่งไปเห็นกระทู้สำหรับสมาชิกใหม่แนะนำตัวเลยรีบกลับมานี้แทบไม่ทัน เอาใหม่น่ะค่ะ

ชื่อ :ปลา
คติประจำตัว : choose your love then love your choice
หน้้าที่การงาน :แม่บ้าน ลูกสองเจ้าคร้า
เริ่มใช้แมคได้ยังไง : ไมโครซอฟโดนไวรัสเลยหันมาใช้แมค
รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร : ค้นหาทางเน็ต เจอโดยบังเอิญ (โชคดีจัง)
สิ่งที่อยากจะบอก.. :มือสมัครเล่นแบบเล่นจริงๆ มีคอมไว้อัพรูปลูกและครอบครัวให้เพื่อนๆ และครอบครัวดูกันค่ะ

ปอ ลอ เตรียมคำถามไว้มากมายให้เพื่อนๆปวดหัวแบบว่า ยัยนี้ไม่รู้ไรเลยค่ะ

สวัสดีเพื่อนสมาชิกทุกคน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ

ปลา คุณแม่ลูกสอง

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

ยินดีต้อนรับคุณปลาครับ ยิ้มปากกว้าง

ก๊อก ลูกศูนย์

18
ไม่ต้องเรียกคุณน่ะค่ะ

ไม่ต้องเรียกคุณน่ะค่ะ มันยังไงไม่รู้ ไม่ค่อยชอบค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ ก๊อก สวัสดี

ikok's picture
10285
ขอโทษทีครับ ^^'

ยิ้ม

Cybernet's picture
399
ยินดีต้อนรับครับ

ยินดีต้อนรับครับ

minemind's picture
3876
คุณแม่วัยรุ่น

ยินดีที่รู้้จักฮะ

18
..

ไม่วัยรุ่นหรอกค่ะ เพียงแต่ชอบถ่ายรูปและลงรูปลูกที่แวปอ่ะค่ะ เลยต้องใช้คอมและพึ่งโปรแกรมบางตัวเต็มๆเลย

perfectgame's picture
317
ยินดีต้อนรับนะครับ

ขอให้สนุกกับการใช้ นะครับ Mac พี่ปลา !
อิอิ

18
..

จ้า กำลัง งม และ งง อยู่