shisou's picture
5
  2. คติประจำตัว : อย่าเสียใจกับสิ่งที่ตัดสินใจทำลงไป
  3. หน้้าที่การงาน : นักศึกษาค่ะ
  4. เริ่มใช้แมคได้ยังไง : พ่อซื้อมา แล้วโน๊ตบุ๊คเจ๊ง เลยแฮบน้องสะดุ้งมาใช้
  5. รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร : เซิร์จเจอจากกูเกิล =[]=
  6. สิ่งที่อยากจะบอก.. : โน๊ตบุ๊คไผ่เสียเพราะเมนบอร์ดไหม้ หวังว่าน้องสะดุ้งจะอยู่กับพี่ไปนานๆ T^T และยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ ยิ้ม ,,
ikok's picture
10285
ยินดีที่ได้รู้จักน้องไผ่ครับ

ยิ้ม

minemind's picture
3876
แซว

น้องชื่อน่ารักจังครับ น้องสะดุ้ง

ikok's picture
10285
แน่ะ..

มีแอบแซวด้วย ๕๕๕๕

artslan's picture
130
ยินดีที่ได้รู้จักครับ พอใช้

ยินดีที่ได้รู้จักครับ
พอใช้ Mac แล้ว เห็นยี่ห้ออื่นก็เฉยๆแระทีนี้ ยิ้มปากกว้าง

Cybernet's picture
399
ยินดีต้อนรับครับ

ยินดีต้อนรับครับ

bossasong's picture
18
ครับ

ยินดีปรีดา