กระทู้แชท : สวัสดีวันศุกร์ 27 พย. 52

ikok's picture
10285
วันนี้ตื่นเช้า (ไปไหมเนี่ย) เตรียมจัดของเพราะว่าผมจะย้ายบ้านพรุ่งนี้แล้ว ~ จะได้ไปที่ใหม่แล้ว ^o^ /

ตอนนี้รอซักผ้าอยู่ -.-a

มีใครไปสังสรรค์วันนี้หลังเลิกงานไหมครับ ? เห็นว่าเมืองไทยอากาศเย็นแล้ว ลานเบียร์ก็เปิดกันไปแล้วมีกิจกรรมต่าง ๆ มากมายให้เลือกหา แบร่..

nickoe's picture
4320
รู้สึกว่า

กระทู้นี้ หนุ่มๆจะคึกคักเป็นพิเศษ โดยเฉพาะพี่ก๊อก ฮา.....
ยิ้มปากกว้าง

Nannie's picture
600
คนแก่ก็งี้แหละ...

เห็นสาวๆก็คึกคัก

ช่วงนี้ก็ปล่อยๆบ้าง อะไรบ้าง

ไม่อยากจะโหดดดดดด

od2504's picture
1077
คุณ iKok

คุณ iKok คงอยู่ในคฤหาสใหม่เรียบร้อยแล้ว เป็นอย่างไรบ้าง แล้วสวยหรือไม่ (เฉพาะคฤหาส)

ikok's picture
10285
ถึงโดยสวัสดิภาพครับ

กำลังจัดของอยู่อย่างขมักเขม้น ยิ้ม

พรุ่งนี้ก็จะออกไปซื้อของเข้าบ้านอีก ไม่มีชั้นเล็ก ๆ ไว้เก็บของจุกจิกเลย ต้องไปหาติดบ้านเอาไว้สักอันสองอันครับ มีความสุข

เมื่อตอนบ่าย ๆ แวะไปงาน IT ของสิงคโปร์มาด้วย เอาไว้จะเอาราคาของมา update นะครับ เห็นลดกันหลายเจ้า (ร้าน mac ก็ด้วย) แต่ผมยังไม่ได้ดูราคาจริงจังว่าเขาลดไปกี่มากน้อย ไว้จะทะยอยลงรูปให้ในวันสองวันนี้ครับ ยิ้ม

od2504's picture
1077
ยินดีด้วยครับ ว่าแต่ว่า คุณ

ยินดีด้วยครับ ว่าแต่ว่า คุณ iKok น่าจะมีเวลาเพื่อตัวเองและครอบครัวมากอีกนิดนะครับ