jumjump's picture
2
เพิ่งได้ mac มาใช้เมื่อสิ้นเดือนที่แล้วครับยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม มีความสุข

ikok's picture
10285
สวัสดีครับ :)

แนะนำตัวคร่าว ๆ ตามนี้ได้เลยนะครับ ยิ้ม

1. ชื่อ :
  2. คติประจำตัว :
  3. หน้้าที่การงาน :
  4. เริ่มใช้แมคได้ยังไง :
  5. รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร :
  6. สิ่งที่อยากจะบอก.. :
jumjump's picture
2
ชื่อ : Jump คติประจำตัว

ชื่อ : Jump
คติประจำตัว :ทำชีวิตให้มีความสุข
หน้้าที่การงาน :Programer Analysis,Photographer
เริ่มใช้แมคได้ยังไง :อยากใช้และเบื่อ Windows
รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร :เวปเพื่อนบ้าน
สิ่งที่อยากจะบอก.. :อะไรๆก็ง่ายขึ้นเยอะ มีความสุข

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับคุณ jump ครับ ^^

มีความสุขกับการใช้ mac นะครับ ~

ว่าแต่คุณจัมพ์ทำ programmer analysis นี่ เป็นงานประมาณไหนครับ?