minhope's picture
8
สวัสดีค่ะทุกคน

ชื่อ พืช นะคะ ปัจจุบันกำลังศึกษาด้านproduct design ในยุโรปค่ะ
แถมยังต้องเรียนรู้เรื่องแม๊คอีกมาก ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
รู้จักเว็บนี้ผ่านอากู๋ค่ะ (google ฮา)
เอ่อ ตอนนี้ใช้iPhoneพิมอยู่ค่ะ เครื่องกำลังมีปัญหาหนัก ฝากรบกวนพี่ๆช่วยด้วยนะคะ
ถ้าเครื่องกลับมาเหมือนเดิมคงจะสะดวกกับการพิมมากกว่านีิ สัญญาว่าจะแวะเวียนมาบ่อยๆค่า
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ

Cybernet's picture
399
ยินดีต้อนรับครับ

ไม่ทราบว่าเครื่องมีปัญหาอะไรเอ่ย??

daiso's picture
38

ยินดีต้อนรับครับ มาถูกที่แล้วครับ ที่นี่มีแต่คนใจดี

minemind's picture
3876
มีสาวๆ อีกท่านแล้ว

มีสาวๆ อีกท่านแล้ว ยินดีต้อนรับ สู่ บ้านชาย(วัย)ทอง หัวเราะร่วน

INNOVATION's picture
343
ยินดีต้อนรับครับ ..

ยินดีต้อนรับครับ ..

nickoe's picture
4320

ในที่สุดก็มีคนสายงานเดียวกันแล้ว เฮ.........

minhope's picture
8
ฝากเนื้อฝากตัวเป็นพิเศษค่า

ฝากเนื้อฝากตัวเป็นพิเศษค่า เพิ่งได้เรียนrhinoไปเองค่ะ
ของmacใช้ง่ายกว่าเยอะเลยนะคะพีชว่า มือใหม่ แฮ่

4320
ฮาาาา

rhino ใช้ขึ้นรูปงานดีมากครับ
แต่เท่าที่ใช้มาผมยังใช้ความสามารถที่มันมีได้ไม่เต็มที่เลยมั้งครับ
บางคำสั่งยังไม่รู้เลยเอาไว้ทำอะไร หัดเอง งมเอง
หลอน

ikok's picture
10285
เดี๋ยวมาสอน rhino ผมด้วยนะครับ

แบร่.. กำลังงมเรื่อง text ในโมโดอยู่ ~

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ :)

ขอให้มีความสุขในการใช้แมคนะครับ

(น้องนิกแอบหาพวกนี่ หัวเราะร่วน )

4320
อ่ะ

แน่นอนนนนนน หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

rsakchai's picture
396

สงสัยมีผมคนเดียวที่ใช้ Mac ไม่คุ้มค่ากับเงินที่เสียไป
แต่ก็มีความสุขมากๆเมื่อใช้ Mac ครับ