[topitdon]แนะนำตัวครับ

topitdon's picture
2
  1. ชื่อ : Top (รู้สึกจะซ้ำกะขาใหญ่ในนี้ อิอิ)
  2. คติประจำตัว : ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว (ไม่แคร์สื่อว่างั้นเหอะ)
  3. หน้้าที่การงาน : เกมเมอร์ !! (ว่าแต่ไอเล่นเกมนี่มันเป็นอาชีพรึเปล่าน้า)
  4. เริ่มใช้แมคได้ยังไง : เห็นพี่เค้าอยากได้เราเลยอยากได้มั่ง (ชอบเลียนแบบคนอื่นไม่ค่อยเป็นตัวของตัวเองเท่าไหร๋)
  5. รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร : Google -> พิมพ์คำว่า แมคมือใหม่
  6. สิ่งที่อยากจะบอก.. : ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบ ผมไม่ค่อยมีจินตนาการสร้างสรรค์อะไร เพราะฉะนั้น ข้อความในกระทู้นี้จึงมีแค่ คำตอบที่ท่าน ikok ต้องการเท่านั้น อิอิ
nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

อาชีพน่าอิจฉาอย่างแรง หัวเราะร่วน

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับครับ :)

ยิ้ม

ผมเปล่ากำหนดขั้นต่ำนะครับว่าต้องพิมพ์แค่ไหนอย่างไร ผมเขียนเอาไว้เป็นไกด์คร่าว ๆ เอาให้มีอะไรมาคุยกันได้เท่านั้นเองครับ เหมือนเราเจอเพื่อนใหม่ ถ้าไม่แนะนำตัว ก็ไม่รู้จัก ไม่รู้จัก ก็ไม่คุย

แค่ที่พิมพ์มานี้ก็เยอะแล้วครับ ๕๕๕๕

BEAR_Pink's picture
234
สวัสดีคะ ยินดีต้อนรับ นะคะ

สวัสดีคะ

ยินดีต้อนรับ นะคะ ยิ้มปากกว้าง

ชอบเล่นเกมเหมือนกัน แต่ไม่รู้ว่าถึงขั้นเกมเมอร์หรือเปล่า แบร่..

sajiro's picture
1179
ยินดีต้อนรับครับ

ที่ว่าชื่อซ้ำกับขาใหญ่หวังว่าคงไม่ใช่ทอปนะครับ มีความสุข

ปล.อาชีพเกมเมอร์น่าสนใจดีนะครับ มีความสุข

INNOVATION's picture
343
ยินดีตอนรับครับ .. เกมเมอร์

ยินดีตอนรับครับ .. เกมเมอร์ น่าสน เหมือนกันนะเนี่ยย ..