U-Know_Me_7's picture
14
ชื่อ : ARM (อาร์มค่า....ชื่อแมนเนอะ ฮิฮฺิ ^___^ ) อายุ 20 ค่ะ
คติประจำตัว : ถ้าสิ่งที่อยู่ตอนนี้มีความสุขที่จะทำและไม่เดือนร้อนใครก็ทำไปเถอะ
หน้้าที่การงาน : นักศึกษา (กำลังจะขึ้นปี 3 แล้ววว)
เริ่มใช้แมคได้ยังไง : เคยลองได้เล่นดูแล้วติดใจชอบหลายๆอย่างในแมคแล้วดีไซเครื่องงามดีแท้ พอดีว่ากำลังจะเปลี่ยนโน็ตบุ๊คด้วยและ iwokก้ออะไรเจ๋งๆให้งานที่ทำสวยขึ้นด้วย อีกอย่างชอบถ่ายรูปด้วยโปรแกรมของแมคก้อช่วยได้เยอะค่า
รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร : อากู๋ผู้รู้ทุกอย่าง >>>>GOOGLE <<<<จำไม่ได้ว่าเสริชหาอะไรแล้วก้อเวปนี้มา
สิ่งที่อยากจะบอก.. :ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะค่ะ ยังมือใหม่มากๆๆๆ เพิ่งจะซื้อเครื่องเมื่อ ธันวา ที่แล้วตอนนี้ก้อยังใช้ไปศึกษาไปด้วยพอเข้ามาในเวปนี้ก็ช่วยได้เยอะเลยค่ะ

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะคะ

ขอให้ใช้แมคอย่างมีความสุขในทุกวันนะครับ ยิ้ม

14
ขอบคุณค่ะ

ขอคุณค่ะ

10285
น้องเรียนทางด้านไหนครับ?

ไม่ต้องระบุสถาบันก็ได้ เอาเป็นว่าเกี่ยวกับอะไรก็พอ เผื่อมีรุ่นพี่ทำงาน/เรียนใกล้เคียงกัน จะคุยปรึกษาแนะนำ หรือว่าอาจจะเป็นเพื่อนใหม่กันก็ได้นะครับ ยิ้ม

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

พี่ก๊อก ไวมากครับ
หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

10285
ไม่นะ

ผมกด refresh แล้วกระทู้นี้เด้งขึ้นมาพอดีเลย ยิ้ม

Cybernet's picture
399

สมาชิกเราเริ่มล้นหลามเลยนะครับเนี่ย

14
เรียน บริหารค่ะ

เรียนบริหารค่ะ ที่เอแบค
ทำไมมันเรียนยากอะไรอย่างนี้ ฮ่าๆๆๆ

10285
ยากครับ

การบริหาร หรืออะไรที่ต้องยุ่งเกี่ยวกับการจัดการ "คนอื่น" เนี่ยเป็นเรื่องที่น่าปวดหัวมากครับ =)

minemind's picture
3876
ยินดีต้อนรับฮะ

ยินดีต้อนรับฮะ แจ่ม

เป็นนักศึกษาเหมือนกันเรย หัวเราะร่วน

14
ใช่เลยค่ะพี่

ตัวหนูเองเกลียดเลขมากน่ะแต่ต้องมาเจอเลขเกือบสิบตัว ยิ่งถ้าไปเอกการตลาดเจอตัวสองตัว
ต้องเรียกว่าที่เรียนทุกวันนี้หนูเทือกเรียนให้ได้ ฮ่าๆๆๆๆ ชีวิตต้องสู้ ฮ่าๆๆๆ

10285
เอาน่าครับ

ได้ใช้แน่ ๆ ไม่วันนี้ก็วันข้างหน้านะ ตัวเลขเกี่ยวข้องกับเราตลอดล่ะ =)

sajiro's picture
1179
ยินดีขอรับ ^^

... (ไม่รู้จะพิมพ์อะไร)

tonlyosaki's picture
198

...(ไม่รู้จะพิมพ์อะไรเหมีอนกันครับ -*-)

10285
-.-

แหม่... พี่สองคนข้างบนนี่ สงสัยจะมีอะไรในใจนะครับ แบร่..

sajiro's picture
1179
พี่ก็อกอย่า..

เรียกทอปว่าพี่เลยครับ - -''

ความเก๋ายังไม่ถึง มีความสุข

BEAR_Pink's picture
234
ยินดีต้อนรับ นะคะ พี่อาร์ม

ยินดีต้อนรับ

นะคะ พี่อาร์ม ยิ้มปากกว้าง