[august] ฝากตัวด้วยค่ะ :D

august's picture
1
ชื่อ : แจ๊ปค่ะ
คติประจำตัว : ไม่มีอ่ะ 55555555 เขิน
หน้้าที่การงาน : นักเรียนนักศึกษาค่ะ ! ยิ้มปากกว้าง
เริ่มใช้แมคได้ยังไง : ก็แบบว่าแลปทอปอันเก่ามันกำลังจะพังแล้ว + กับพ่ออยากได้อันใหม่ด้วย เลยยุยงส่งเสริม หัวเราะร่วน
รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร : ก็ตอนแรกพี่ชายใช้แมคอยู่เราไม่เคยใช้ไปดูในทวิตเตอร์ก็เออ เห็นเว็บอะไรไม่รู้ตัวเอ็มเยอะจังเลย หมดกัน 2 เลยลองมากดดูในเบราเซอร์ อ่าวเว็บแมคนี่หว่า ! แต่ก็ยังไม่ได้สมัครอยู่ดี จนกระัทั่งสั่งเจ้าแมคบุคโปรไปเลยมาสมัครนี่แหละค่ะ มีความสุข
สิ่งที่อยากจะบอก.. : ชอบอีโมคอนเว็บนี้จังเลย เขิน ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีต้อนรับค่ะ

อีโมคอน น่ารักช่ายย ม๊ะ อิอิ

พี่ก๊อกอุตสา ลงมือวาดเอง ยิ้มปากกว้าง อ่ะ แน่นอน ยิ้ม หมดกัน 2 เขิน อาย เงินเงินเงิน รักนะ หลับ 1

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

หัวเราะร่วน

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ :)

เว็บนี้เอ็มเยอะจริง ๆ ๕๕๕๕

Nu-eMMa's picture
1837
เว็บของ M ไง

อิอิ ยึดละ มีตั้ง 3M แนะ มีน่า ติดการแน่น

หลุดยากก 555 หัวเราะร่วน

nickoe's picture
4320
แน่ะ

จะยึดอำนาจพี่ก๊อกนี่ ต้องผ่านผมไปให้ได้ก่อนนะ
แบร่.. สมาชิกรุ่นดึกรอยึดอีกหลายคน หมดกัน 2

Mixmerize's picture
1480

หัวเราะร่วน

nengkung's picture
74
ยินดีครับ

เขิน