marookiw's picture
9
ขอแนะนำตัวตามแนวทางที่เค้ากำหนดให้ละกันนะ

1) ชื่อ : ผมชื่อกิวคับ
user : marookiw
2) คติประจำตัว : ชิวๆสไตล์กิวๆ 555+
3) หน้าที่การงาน : เรียนวิศวะอินเตอร์ (SIIT) มธ คับ ขึ้นปี2
4) เริ่มใช้แมคได้ยังไง : ก็เมื่อไม่นานมานี้ ได้ไปลองเล่นmacครั้งแรกเลย ที่ร้านแถวๆบ้าน
พอลองเล่นแล้วรุ้สึกชอบ ทั้งรุปร่าง และความแปลกใหม่ของโปรแกรมคับ ก็เลยหามาใช้บวกกับจังหวะที่จาซื้อโน๊ตบุ๊คใหม่พอดี
5) รุ้จักเวปนี้ได้ยังไง : สั้นๆง่ายๆเลยคับ "Google" 555+
6) สิ่งที่อยากจะบอก : ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกคนคับ ผมเพิ่งหัดเล่น ยังไงก้ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ ยิ้มปากกว้าง

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

แจ่ม

Xelloz's picture
117
ยินดีต้อนรับด้วยครับ

ดูเหมือนว่าทุกคนจามาด้วย google เกือบทั้งนั้นเลยนะครับเนี่ย หุหุ

nengkung's picture
74
ดีครับ

ทุกคนมาจาก Google จริงๆนะครับนี้

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีด้วยค่ะ

ได้ครอบครอง น้อง mac ดูด ทรัพย์ด้วยอีกคน 5555

(แต่ก้อพอใจให้ดูด) อิอิ ขอให้สนุกนะค่ะ ^0^

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

-o- เว็บผมไปทำอะไรกับกูเกิลไว้นี่ ~

Nu-eMMa's picture
1837
แอบเอา..

แอบเอา ยาบ้า ใส่แน่เลย 5555

pippo's picture
2469
ก็...

กูเกิ้ล กับ กูก๊อก เป็นญาติกัน

ikok's picture
10285
- -

ญาติเขาไม่เคยเลี้ยงเข้ากลางวันผมเลย แบร่..

nickoe's picture
4320
พี่ pippo

เอาไปห้ากะโหลกครับ
ฮาาาาาา

sajiro's picture
1179
ยินดีๆ ยินดีๆ

พี่ Pippo ฮาได้ใจมากครับ

minemind's picture
3876
ยินดีต้อนรับฮะ