imuay's picture
5
1) ชื่อ : หมวยค่ะ user : imuay
2) คติประจำตัว : อย่าคิดมาก
3) หน้าที่การงาน : legal secretary
4) เริ่มใช้แมคได้ยังไง : มองหาโน้ตบุ๊คสักเครื่อง+น้องชายแนะนำ พอได้ลองเล่นก้เริ่มติดใจ^^ เขิน
5) รุ้จักเวปนี้ได้ยังไง : หารีวิวMBWค่ะ มีคนมารีวิวไว้ก้เลยเข้ามาดู
6) สิ่งที่อยากจะบอก : ยินดีที่ได้รู้ทุกคนค่ะ เป้นเวปที่มีอะไรดีๆแนะนำไว้เพียบเลย สำหรับมือใหม่อย่างเราจิงๆ ยิ้มปากกว้าง

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีต้อนรับค่ะพี่หมวย

ดีใจที่มี ผู้หญิงเข้ามามั่ง อิอิ

เบื่อ ละพี่ๆผู้ชายยย 5555

ikok's picture
10285
:P

อะไรกัน พวกหนุ่ม ๆ เว็บนี้ออกจะน่ารักนะ แบร่..

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

หัวเราะร่วน

minemind's picture
3876
ยินดีต้อนรับฮะ

แจ่ม

10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

ยิ้ม

นาน ๆ จะเจอคนทำงานเกี่ยวกับด้านนี้สักที งานยุ่งวุ่นวายไหมครับ?

sajiro's picture
1179
ยินดีต้อนรับครับพี่ ^^

ดูท่าทางพี่เอ็มจะหาพรรคหาพวกนะครับ ๕๕๕

Nu-eMMa's picture
1837
อารายอ่ะ

กลับมาจากรับน้อง... เอาใหญ่เลยนะเราอ่ะ

เดี้ยวเถอะ... โทรสั่งที่คณะให้หนักๆเลยนิ บังอาจมาว่าพี่ แบร่..

10285
โอ๊ะ..

มีโทรสั่งได้ด้วย -o- .... เจ้าแม่จริง ๆ ~

imuay's picture
5
อบอุ่นจิงๅ

อบอุ่นจิงๅ มีความสุข