สวัสดีครับ มาแนะนำตัวครับ :]

BunditS's picture
24
  2. คติประจำตัว : แล้วแต่สถานการณ์จะพาไปครับ แบร่..
  3. หน้้าที่การงาน : วิศวกรออกแบบ 3D ของบริษัทญี่ปุ่นเล็กๆบริษัทนึงครับ
  4. เริ่มใช้แมคได้ยังไง : สนใจตอนเรียนอยู่ประมาณปีสอง ซื้อแมคเครื่องแรกคือ MacBook Pro 15" Late 2006 ครับ
  5. รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร : จาก ThaiMacUpdate.com ครับผม
  6. สิ่งที่อยากจะบอก.. : ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ผมก็ยังเป็นมือใหม่อยู่ รบกวนด้วยนะครับ :]
ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

คติประจำตัวนี้ผมใช้บ่อย ๆ เหมือนกันครับ แบร่..

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีต้อนรับคะ

สู้บ้าน MMM อยู่ญี่ปุ่นหรอค่ะ พี่หมอเก๋ มีเพื่อนแล้ววว อิอิ

ออกแบบ 3D ด้วยยย สอนน้องมั่ง อยากเป็นอ่ะ หมดกัน 2

24
สวัสดีครับบ

ผมป่าวอยู่ญี่ปุ่นครับ หลอน

ผมทำงานกับบริษัทญี่ปุ่นแถวสีลมน่ะครับ (ตอนนี้ก็ต้องหยุดไปตามๆ กัน)

sajiro's picture
1179
แถวบ้านทอปมีคนทำงานสีลมเหมือนกันครับ

หยุดกันเบื่อเลย มีความสุข

อ้อ ยินดีต้อนรับครับ มีความสุข

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

หัวเราะร่วน

Xelloz's picture
117
welcome to MMM

ยิ้มปากกว้าง ยิ้มปากกว้าง

yokoholik's picture
71
ยินดีต้อนรับค่ะ

((ยิ้มเหมือนสองคนข้างบน.... ))

BEAR_Pink's picture
234
ยินดีต้อนรับนะคะ ญี่ปุ่น 3D

ยินดีต้อนรับนะคะ

ญี่ปุ่น เขิน

3D ทำเกมหรอคะ แจ่ม

24
ป่าวครับ

ออกแบบโมเดลพวกชิ้นส่วนรถยนต์อะไรพวกนี้อ่ะครับ ยิ้มปากกว้าง