tadinee's picture
2
สวัสดีค่ะ ชื่อ ใหม่ค่ะ กำลังพยายามใช้ mac อยู่ค่ะ จิงๆมีในครอบครองนานพอสมควรแล้ว แต่ไม่ค่อยได้ใช้ฝั่ง mac ซักเท่าไหร่ ด้วยเหตุผลที่แก้ตัวไ่ม่ค่อยขึ้น คือ เวลาส่งงานให้คนอื่นเขาเปิดไม่ได้

มีในครอบครองได้อย่างไร : เนื่องด้วยน้องชายเรียนปริญญาโทที่ศิลปากร แล้วอยากซื้อมาใช้ โดยเริ่มจาก white ก่อน แล้วเกิดกิเลส อยากได้ pro 15 in เลยต้องรับช่วงต่อ แล้วเมื่อต้นเดือนได้โอกาสถอยของใหม่มาแทน เป็น mac pro 13 in ค่ะ เอวังด้วยประการนี้

รู้จัก web นี้ได้ยังไง : เพื่อนแนะนำจ้า แต่แนะนำจากแดนไกล New Zealand โน่นแนะ

ขอฝากเนื้อฝากตัวกับทุกคนด้วยค่ะ

ใหม่

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

โอ๊ะ ถูกคนไกลแนะนำมาด้วย ยิ้มปากกว้าง

มีความสุขในการใช้ mac นะครับ ยิ้ม

killpitak's picture
202
WelCome

ยินดีต้อนรับ คร้าาบ

minemind's picture
3876
(No subject)

แจ่ม

10285
มาเงียบ ๆ แบบนี้...

ผิดปรกตินะครับ แบร่..

Xelloz's picture
117
Welcome to MMM krub

ยิ้มปากกว้าง ยิ้มปากกว้าง ยิ้มปากกว้าง

BEAR_Pink's picture
234
ยินดีต้อนรับนะคะ ชื่อหมีนะ

ยินดีต้อนรับนะคะ

ชื่อหมีนะ แจ่ม

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีต้อนรับคะ

แจ่ม

BunditS's picture
24
ยอนดีต้อนรับครับผม

ยิ้มปากกว้าง

Mixmerize's picture
1480
ยินดีต้อนรับครับ

อยากได้มรดกแมคต่อบ้างจัง หมดกัน 2 หัวเราะร่วน

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

หัวเราะร่วน

sajiro's picture
1179
ยินดีต้อนรับครับ ^^

ปล.โปรดสังเกตว่ามีผู้หญิงเพียงสองคนในกระทู้นี้ หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

1837
555

ไม่มีคำบรรยายใด หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

tadinee's picture
2
ขอบคุณสำหรับการต้อนรับค่า ใหม

ขอบคุณสำหรับการต้อนรับค่า

ใหม่

nengkung's picture
74
ดีครับ พี่ใหม่

ผม เหน่งครับ มีความสุข

stafan's picture
19
ยินดีที่ได้เป็นเพื่อนกับทุกๆคนครับ

สำหรับผม เพิ่งซื้อ Mac ใช้เป็นครั้งแรกในชีวิตครับ ซื้อได้อาทิตย์เดียวเอง เหตุผลที่ซื้อเนื่องจาก notebook ถูกขโมยขึ้นบ้านแล้วเอาไป ... ไหนๆจะต้องซื้อใหม่แล้วก็เลยของลอง Mac สักครั้ง .... ก็เป็นความแปลกใหม่ดีครับ

ยินดีที่ได้เป็นเพื่อนกับทุกคนเช่นกันครับ

1837
เหมือนเอ็มเลย

ขโมยขึ้นบ้าน เหมือนกานน หัวอกเดียวกานเลย จ้าา แห่ะ ๆ 1

sajiro's picture
1179
คุณ Stafan ยินดีต้อนรับครับ

แต่ว่าได้ตั้งกระทู้ของตัวเองรึยังครับ มีความสุข

10285
ตั้งกระทู้ของตัวเองเลยครับ :)

จะได้มีเพื่อนใหม่เยอะ ๆ ยิ้มปากกว้าง

ยินดีต้อนรับนะครับ