JAnZ Studio's picture
6
เพิ่งถอยมาหมาดๆ เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาดูใจกันอยู่นาน ก็ได้ฤกษ์ไปสู่ขอมาอยู่ด้วยกัน ปกติใช้ PC User มาก่อน
เพราะใช้โปรแกรมที่ต้องใช้สเปคสูงๆในการ Render และประเด็นคือเป็นคนชอบเล่นเกมแรงๆ
เรียกสเปคสูงๆการ์ดจอเมพๆ Mac เลยยังแค่มองผ่านๆ ยังไงก็ฝากตัวด้วยครับ ยิ้มปากกว้าง

6
เอ่าลืมบอกชื่อแฮะ 1. ชื่อ

เอ่าลืมบอกชื่อแฮะ
1. ชื่อ : JAnZ(แจน)
2. หน้้าที่การงาน :ฝึกสอนอยู่โรงเรียนประจำจังหวัดชลบุรี
3. รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร :อันนี้ให้เครดิตกับ Mixmerize เป็นผู้นำพา
4. สิ่งที่อยากจะบอก.. :Mix กูรักเมิงว่ะ
5. ใช้ Macbook White unibody

minemind's picture
3876
แซว

รักแบบแนวหนัง "เพื่อน..กูรักมึงว่ะ" สินะครับ ยิ้มปากกว้าง

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีต้อนรับค่ะ

อยู่ชลบุรีหรอค่ะ โรงเรียนไหน อ่ะ ยิ้ม

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

นี่ถ้าน้องต่ายไม่ทัก ... ผมมองข้ามสิ่งที่อยากจะบอกไปจริง ๆ นะนี่ แบร่..

มีความสุขกับการใช้ mac นะครับ ~

Mixmerize's picture
1480
ยินดีต้อนรับ

ดึงมาแล้ว 1 คน
พี่ก๊อกขอค่าหัวคิวด้วยครับ หัวเราะร่วน

ikok's picture
10285
เปลี่ยนเป็น

กลับไปเลี้ยงไก่ทอดแล้วกันนะ ยิ้มปากกว้าง

6
ซื้อเร็วไปหน่อย เพราะ ZeZaa

ซื้อเร็วไปหน่อย
เพราะ ZeZaa พี่ที่อยู่คลับ I Need Everything
จะถอยมาเหมือนกันเมื่อกี๊โทรมาถามว่าสนใจซื้อพร้อมกันมั๊ย พลาดๆ

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

แต่ "มิกกูรักมึงว่ะ" น่าคิดนะเนี่ยมิก
ฮา........

sajiro's picture
1179
งั้นทอปไปดึงเพื่อนมามั่งดิครับ

เพื่อนที่คณะซื้อแมคกันหลายคนอยู่ ยิ้มปากกว้าง