สมาชิกเก่า กลับมาใหม่ค่ะ

ketto's picture
106
สวัสดีค่ะ

เอ ! ต้องแนะนำอะไรบ้างนะคะ จำได้ไม่หมด

username : ketto

รู้จัก แมคมือใหม่ได้อย่างไร : ต่อเนื่องมาจากเว็บ TMC คะ

จริงๆเป็นสมาชิกมานานแล้ว แต่ก็หายไปนาน เพราะยังไม่มีน้องแมคเป็นของตัวเอง

ถึงตอนนี้กลับมาทวงสถานะ แมคมือใหม่อย่างเต็มตัวค่ะ....มือใหม่จริง งงจริง หลอน

ข้อมูลที่มีในเว็บช่วยได้มากเลยค่ะ ยังไงของฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ... ยิ้มปากกว้าง

ยินดีที่จะได้รู้จักทุกคนค่า..

ikok's picture
10285
สวัสดีครับ :)

ยินดีต้อนรับกลับมานะครับ ^o^ / ดีใจกับเครื่องแมคเครื่องใหม่ด้วยครับ~

106
ดีค่า

ดีใจที่ได้กลับมาพร้อมน้องแมคค่า...อิอิ ที่นี้ไม่ไปไหนละค่ะ

Nu-eMMa's picture
1837
ดีใจด้วยค่ะ

มาพร้อมน้อง Mac อิอิ แจ่ม

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

หัวเราะร่วน

Mixmerize's picture
1480
ยินดีต้อนรับครับ

มิกจำ Avatar ได้ เป็นสมาชิกสมัยดึกดำบรรพ์เหมือนกัน หมดกัน 2
ก็ว่าว่าคุณที่ใช้ Avatar รูปนี้เค้าหายไปไหน มีความสุข

sajiro's picture
1179
ยินดีๆ

มีความสุข

106
น้องมิก

พี่ก็จำน้องมิกได้จ้า...อยู่ม.บูรพาใช่ป่าว...

ว่าแต่ เป็นรุ่นดึกดำบรรพ์เลยเหรออออ ตกใจ-1

หายไปเก็บเงินซื้อแมคอ่า 555555

คราวนี้ อยู่แน่น อยู่นานละค่า...อิอิ