สวัสดีครับชาวแมคทุกคน ผมมาแนะนำตัวครับ

opas.k's picture
4
สวัสดีครับ ผมชื่ออูนะครับ เพิ่งสมัครสมาชิกวันนี้เอง ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
ผมสนใจและกำลังจะซื้อ MacBook Pro 13-inch น่ะครับ แต่ขอบอก ผมไม่เคยเล่น Mac มาก่อนเลย ถ้าเพื่อนๆคนไหนมีคู่มือการใช้งานสำหรับมือใหม่อย่างผม หรือ จะแนะนำอะไร ก็เชิญได้เลยนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

ลองอ่านที่ mac 101 ดูนะครับ

4
ขอบคุณครับ

มีอะไรแนะนำได้นะครับ

Nu-eMMa's picture
1837
สวัสดีีีค่ะ

ยินดีต้อนรับค่ะ.... แจ่ม

sajiro's picture
1179
สวัสดีครับ..

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ เขิน เขิน

4
ที่นี่มีการแลกเปลี่ยน msn ไว้คุยกันบ้างไหมครับ

ในเว็บนี้มีการแลกเปลี่ยน msn id กันหรือเปล่าครับ เผื่อเอาไว้คุยกันครับ

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

มีอะไรก็มาถามในบอร์ดนี้ก็ได้ครับ หรือถ้าอีกหน่อยมีเครื่อง mac แล้วมาเล่น ichat กันครับ ยิ้ม

4
ขอบคุณครับสำหรับการต้อนรับ

แหม่ ผมนี่เชยจริงๆ