[SZealorty]แนะนำตัวครับ

SZealotry's picture
4
  2. คติประจำตัว : คนที่ไม่มีข้อเสียนั่นแหละคือข้อเสียของตัวเอง
  3. หน้้าที่การงาน : นักศึกษา
  4. เริ่มใช้แมคได้ยังไง : ต้องใช้เขียนโปรแกรม Xcode
  5. รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร : Google
  6. สิ่งที่อยากจะบอก.. : ขยับหูเข้ามาใกล้ๆสิ
nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

หัวเราะร่วน

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ :)

เป็นนักพัฒนาโปรแกรมเหรอครับ?

ว่าแต่ พี่ข้างบนมาขำอย่างเดียวเลย แบร่..

nickoe's picture
4320
น่า

ผมไม่รู้จะพูดอะไรดีนี่ครับ
เขิน ฮา......

Nu-eMMa's picture
1837
ยิินดีต้อนรับค่ะ

"เขียนโปรแกรม Xcode " นี้เรียน เขียนโปรแกรมหรอค่ะ
เมื่อวันก่อนมีคนมาถาม เรื่องโปรแกรมตัวนี้ อิอิ

สอนมั่ง ซิ 555 ( ณ ปัจจุบันยัง ไม่ลงโปรแกรมเลย 555 ไม่มีเวลา)

ปล. สิ่งที่อยากจะบอก.. : ขยับหูเข้ามาใกล้ๆสิ (ขยับละ แบร่.. )

SZealotry's picture
4
ขั้นเริ่มต้น

ยังไม่เก่งหรอกครับพึ่งฝึกหัดเขียนเท่านั้นเอง มีความสุข