boudelaire's picture
4
ชื่อ บอย คับ เพิ่งได้แมคโปรมา ใช้ยังไม่เป็น -*- ยังไงก็ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
ไม่รู้ว่าซื้อช้าไปรึป่าว เพิ่งเรียนจบ ป.ตรี น่าจะซื้อตั้งแต่ตอนเรียน - -" เพราะตอนนั้น นั่งหน้าคอมทำงานทุกวัน
ตอนนี้ยังเร่ร่อนอยู่อเมริกา 55 ซื้อจากเวปแอปเปิ้ลที่นี้ ไม่รู้ว่าถูกกว่าที่ไทยรึป่าว แต่ก็เอาเถอะ ได้มาแล้วแหละ
ยังไงก็ สวัสดีทุกคนนะครับ มีอะไรดีๆ ก็ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขนาดตอนนี้อยากเปลี่ยน วอลล์ ยังทำไม่เป็นเลย

talk2buay's picture
11
ยินดีต้อนรับครับ

ยินดีต้อนรับครับ ผมก็มือใหม่เหมือนกัน ยิ้มปากกว้าง

nickoe's picture
4320

วิธีใช้เบื้องต้นอ่านที่ mac101 ตรงด้านบนได้เลยครับ

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีีีีต้้อนรับค่ะ

สู้ๆ แจ่ม

mike's picture
104

ยินดีต้อนรับครับ หมดกัน 2

รักนะ

boudelaire's picture
4
เปลี่ยนวอลล์เป็นแล้ววววว - -'

เปลี่ยนวอลล์เป็นแล้ววววว - -'

zack's picture
6

มีปัญหาการใช้แมค เข้ามาถามในนี้ได้ครับ ผมก็เคยถามสองครั้ง ได้คำตอบทุกครั้ง ในนี้มีผู้รู้เยอะครับ

cyberriver's picture
48
ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ขอให้มีความสุขกับการใช้ mac นะครับ รักนะ

sajiro's picture
1179
ยิินดีต้อนรับครับ

เขิน เขิน เขิน เขิน