สวัสดีค่ะ ฝากตัวด้วย

sakoba's picture
36
สวัสดีค่ะเพิ่งสมัครค่ะ ฝากตัวด้วย มาหัดตอนแก่ จับไรก็เงอะงะ ขออภัย
ว่าแต่รบกวนสอนเปลื่ยน password ตรงไหนค่ะนี่ แล้วใส่รูปแทนตัวกันยังไงค่ะ
ถามไรบื้อๆไปหน่อยขออภัย กว่าจะงมหาทางเข้าห้องนี้ก้วนอยุ่ทั้งวัน

Mixmerize's picture
1480
อ่า

จัดการพวกนี้ได้ด้วยการคลิกเข้า My Account ครับ (สังเกตทางด้านขวามือ ใต้ชื่อของเรา)
กดเข้าไปแล้วจะเห็นtab 3 แถบ ใต้คำว่า Home คลิกเข้าไปที่ Edit ครับ ตรงนี้จะเปลี่ยนได้ทั้ง Password และ Avatar ของเราครับ มีความสุข

ป.ล. ยินดีต้อนรับครับ เข้าบ่อยๆเดี๋ยวก็ชินเอง แบร่..

pippo's picture
2469
amazing...

สุภาพสตรีรายแรก ที่รับว่าตัวเองสูงอายุ หายากจริงๆ ครับ

ยินดีต้อนรับนะครับ ยิ้มปากกว้าง

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

หัวเราะร่วน
แต่ส่วนใหญ่ผู้หญิงที่ยอมรับว่าตัวเองแก่
กลับไม่แก่อย่างที่เราคิดนะครับพี่ pippo

pippo's picture
2469
555

เอาไปเลย 2 นิ้วโป้ง ถูกต้องที่สุดครับ
อ่ะ แน่นอน

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีีต้อนรับค่ะ

อิอิ เอ็มก้อแก่เหมือนกานค่ะ รุ่นน้องเรีบก ป้า กันหมด ละอ่ะ 55555

rsakchai's picture
396

กำลังหาคนอายุมากกว่าผมอยู่เหมือนกัน แบร่.. แบร่.. แบร่.. แบร่.. แบร่.. หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

1837
เอ็มว่า

พี่เค้าคงอายุน้อยกว่าพี่เก๋ ชัวร์ 5555

ครอบแชมป์ต่อไปดีกว่านะจ้ะ แบร่..

rsakchai's picture
396
เศร้าเลย

แห่ะ ๆ 3 แห่ะ ๆ 3 แห่ะ ๆ 3 แห่ะ ๆ 3 แห่ะ ๆ 3 แห่ะ ๆ 3 แห่ะ ๆ 3

1837
โอ้ๆ

น้องไม่ได้ตั้งใจนะ... แหะๆๆ นู๋แค่คิดว่า แห่ะ ๆ 1

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ :)

เว็บนี้มีหลายคนที่แก่แต่ยังทำตัววัยรุ่นอยู่ครับ (ผมเอง) ยิ้มปากกว้าง

sajiro's picture
1179

หมดกัน 2 หมดกัน 2

minemind's picture
3876
yin d ton rub kaa'

อายุ แจ่ม เป็นเพียงแค่สายลม ผ่าน พัดไป เทออย่าคิดมาก อ่ะ แน่นอน ได้มั้ย~
ความรัก มีความสุข เป็นเรื่องของหัวใจ รักนะ ไม่ใช่เรื่องใหญ่ อยากให้รู้ "เด็กกว่า ยิ้มปากกว้าง " แล้วไงงงงงงงง~ แบร่..

36
เทสๆๆพึ่งสมัคร

เทสๆๆ

36
โห โง่มากมายเลยตู

หาทางโพสต์ตอบความเห็นของพวกคุณทั้งหลาย ตั้งนาน ที่แท้มันต้องใส่หัวข้อ แล้วกดตรง save เหรอ มันถึงจะขึ้น ไอ้เราก็นึกว่า ต้องกด preview ซะอีก

ขอบคุณทุกท่านค่ะ ไว้จะมาโพสต์ถามไรอีกเยอะแยะมากมาย เพราะพึ่งย้ายเครื่องจาก พีซี มาใช้แมค ตอนนี้มึนไปหมด หาโปรแกรมมาใช้แทนพีซีวุ่นอยุ่หลายตัวเลย

Mixmerize's picture
1480
ู^_^

ได้รับ Mail Message แล้วครับ
ค่อยๆเป็นค่อยๆไป แล้วก็เชี่ยวเองครับ แบร่..

Satoshi_Zousan's picture
78
ยิินดีต้อนรับครับ

พี่เก๋ตัวจริง ดูหนุ่มกว่าอายุมากมายครับ คอนเฟิร์ม!!! อ่ะ แน่นอน

sajiro's picture
1179
คอนเฟิร์มด้วยครับ

อ่ะ แน่นอน