miami's picture
19
ชื่อ อาร์ม ครับ อยู่ปี 3 ใช้มาตั้งกะปี1 เพิ่งฉลาดขึ้นมานิดนึงครับ มีความสุข

เรียนถาปัตครับ ใครมี โปรแกรม autocad archicad หรือเกี่ยวกะด้านนี้ รบกวนด้วยนะครับบบ

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีต้อนรัับค่ะ

ปีเดียวกันเลย อยากเรียนถาปัต...มากมายยยย

ใช้มานานละดิ เก่ากว่าเราแน่เลย... อิอิ ใครจะรบกวนใครก้อไม่รู้ 555

19
ผมใช้ แต่แบบ โง่มากๆเลย

ผมใช้ แต่แบบ โง่มากๆเลย เพิ่งมาฝึกจริงจังหลัง วินโดวโดนไวรัส ต้องมาลงใหม่หมดเนี่ยครับ มีความสุข

nickoe's picture
4320
อา

ถ้า windows โดนไวรัสก็ลงใหม่เฉพาะ windows นะครับ
ไม่ต้องไปลง mac ใหม่ล่ะ ไม่เกี่ยวกัน

autocad ยังไม่มีบน mac ครับ มีแต่เป็น beta ซึ่งเค้าบอกว่า
ไม่เสถียรอย่างแรง archicad ก็คงต้องซื้อเอาครับ

19
ตอนนั้นยังโง่ๆอยู่เลยครับ

ตอนนั้นยังโง่ๆอยู่เลยครับ เลยต้องเลยตามเลย

archi cad มีซื้อตาม iStudioไหม๊ครับ
ล่าสุดผมไป iStudio เดอะมอลล์ บางแค ผมจะให้เค้าไปลง windowให้ เค้าทำไปทำมา หายไปทั้งเครื่องเลย เค้าบอกเค้าไม่รุ้เรื่องด้วย
มัวแต่สอน ผู้หยิง ถ่ายรูป - -"

nickoe's picture
4320
ไม่มีครับ

ต้องหาตามตัวแทนหรือซื้อโดยตรงครับ

PS's picture
80
หวัดดี

ยินดีต้อนรับ "น้อง"...อิๆ เราเพิ่งเป็นสมาชิกเมื่อคืนเอง ได้เป็นรุ่นพี่แว้ว อ่ะ แน่นอน

Liberry's picture
6
ใช้ turbo cad สิครับ แต่

ใช้ turbo cad สิครับ แต่ autocad ไม่มีน้า ส่วนโปรแกรมพวก 3d แนะนำให้ใช้ modo ครับ ของเค้าดีจิง