HELLO!! สวัสดีคะ เด็กใหม่ ทักทายทุกคน

hanjin_jamsai@hotmail.com's picture
9
เมื่อวาน เพิ่งซื่อ Ipod nano มา คิดผิดคิดถูกคะ ระหว่าง ipod nano กับ touch เนี่ย

อันไหนดีกว่ากัน อะ ราคาต่างกันแค่ 1000 เดียว แต่ก็ซื้อ nano มาแล้ว

ช่วยให้ความมั่นใจว่า ไม่คิดผิดได้ไหมคะ...................................

Satoshi_Zousan's picture
78
อืม...

ก่อนอื่น ยินดีต้อนรับครับ
สำหรับเรื่องiPod Nanoที่ซื้อนะครับ ก็ต้องถามเรื่องการใช้งานก่อนว่าใช้ทำอะไรบ้าง?
ถ้าซื้อมาเพื่อฟังเพลงระหว่างโดยสารรถเมล์หรือรถไฟฟ้าเอย...ฟังเพลงระหว่างการออกกำลังกายเอย...ผมถือว่าซื้อมาได้ถูกต้องแล้วครับ น้ำหนักเบา พกพาสะดวก
แต่ถ้าจะเล่นapp.ด้วยก็อาจจะไม่ได้ เพราะว่าสามารถเล่นได้เฉพาะในiPod Touch, iPhone และiPad
ซื้อมาแล้ว ไม่ผิดหรอกครับ ใช้งานให้คุ้มค่าเป็นพอ แต่ครั้งหน้าก่อนซื้อลองรีวิวเยอะๆ หรือโพสถามพี่ๆเพื่อนๆที่นี่ก็ได้ เชื่อว่าจะได้รับคำแนะนำเพื่อประกอบการตัดสินใจอย่างแน่นอน
Enjoyครับ

hanjin_jamsai@hotmail.com's picture
9
ขอบคุณคะ

ว่าจะซื้อมาฟังเพลง ออกกำลังกาย ธรรมดาเนี่ยแหละคะ

sajiro's picture
1179
ยินดีต้อนรับครับ

ใช้ iPod Nano เหมือนกันเลย มีความสุข

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรัับนะครับ :)

ยินดีด้วยกับ iPod nano ตัวใหม่นะครับ ซื้อมาแล้ว ใช้ให้คุ้มเลยครับ ~ ^o^ /

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

จะผิดจะถูกก็ซื้อมาแล้วอย่าไปคิดเลยครับ
ฟังเพลงให้สนุกดีกว่า

minemind's picture
3876
ถ้าไม่ชอบก็ค่อยเอาไปขาย

ถ้าไม่ชอบก็ค่อยเอาไปขาย ก็ได้มั้งฮะ