pakinkubb@hotmail.com's picture
4
พึ่งถอย Macbook pro เมื่อวานเเต่รู้จัก web นี้นานแล้ว(ตอนมี macbook เครื่องแรกแต่ถูกขโมย เศร้า ) พอได้เครื่องนมี่สอง ยิ้มปากกว้าง มาก็เลยสมัครแบบเป็นจริงเป็นจัง ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

เสียใจด้วยกับเครื่องแรกที่โดนขโมยไปครับ
เครื่องนี้ก็ดูแลลดีๆนะครับ

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

เสียใจด้วยกับเครื่องที่โดนขโมยนะครับ

Nu-eMMa's picture
1837
^0^

ยินดีต้อนรับค่ะ เสียใจด้วยนะค่ะ ทำเครื่องเก่า

pakinkubb@hotmail.com's picture
4
ขอบคุณคร้บ

ขอบคุณคร้บ

eatapple's picture
44
TT_TT

โหหหหหห เสียใจด้วยค่ะ กับเครื่องแรก

ถ้าเป็นนุ้ยนิ ร้องไห้สามปีสามชาติ ถึงชาติหน้าเลย
จะเสกนังควายเข้าท้องมัน นิสัยๆๆ ไอ่โจรบ้า นิสัยไม่ดี