beemahidol's picture
66
ยิ้มปากกว้าง สวัสดีค่ะ ชื่อบีค่ะ หลายท่านอาจจะเคยให้คำแนะนำในกระทู้คำถามที่บีเคยตั้งมาบ้างแล้ว...
จบ Food & Nutrition มหิดล ตอนนี้ทำงานเป็น R&D และปีหน้าจะไปเรียนต่อโทสาขาเดียวกันที่ France ค่ะ
ณ ปัจจุบันกะลังอ่านหนังสือรอสอบ IELTS ขอแค่ 6.5 เท่านั้นก็พอ...Fighting!!!...

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ เขิน

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

ขอให้สอบผ่านนะครับ

(อยากไปเรียนนอกมั่ง งุงิ แอบเคือง )

minemind's picture
3876
แซวววววว

บี..บี วิช มี ป่าวคะ ? แจ่ม

66
แนะนำให้ขอทุนค่ะ...

5555..อยากไปจริงละเปล่าคะ?? ถ้าอยากไปจริง..แนะนำให้ขอทุนค่ะ ทุนมีเยอะมากจริงๆ เลือกตามความเหมาะสม หรือคุณสมบัติที่เรามีได้เรยค่ะ..

minemind's picture
3876
แซว (ขอเนียนอีกที)

ไม่ใช่ๆ ไม่ได้พูดถึงทุนเลย พูดถึง ยู อะแหละ แจ่ม

66
555...

หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน ถ้าเรื่องนั้น..ต้องแล้วแต่ดวงล่ะค้า... หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

eatapple's picture
44
^^

คุยเรื่องอะไรกัน อยากมีส่วนร่วม ฮ่าๆๆ