แนะนำ และแนะนำตัว กับเค้าบ้างD

ipond's picture
22
ชื่อ :ปอนด์ นะครับ
คติประจำตัว :ทำวันนี้ให้ดี และวันพรุ่งนี้ก็จะดีเอง
หน้้าที่การงาน :เป็นผู้รับเหมางานปรับปรุง ต่อเดิมอาคาร
เริ่มใช้แมคได้ยังไง :อยากจะเปลี่ยนชีวิตที่น่าเบื่อก็เลยวิ่งหาสิ่งใหม่ๆ
รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร :เจอในกูเกิื้ลโดยบังเอิญ
สิ่งที่อยากจะบอก.. อยากทำอะไรก็ทำ แต่ไม่เดือนร้อนชาวบ้านเค้านะครับ
www.moreproperty.co.th

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีต้อนรับค่ะ

เป่นอาชีพที่น่าสนุกนะค่ะพี่ ปอนด์ มีความสุข

nickoe's picture
4320
โอ้ว

ยินดีต้อนรับครับ

ipond's picture
22
อาชีพหลายแสน

ดีครับ Nu-eMMa และ nickoe อาชีพนี้ มีหลายแสนครับ ทั้งแสนสนุก แสนเศร้า แสนเหนื่อย และอีกหลายแสน กว่าจะได้รู้จักคำว่า แสนสบายครับ

4320
ตอนนี้ผมมีแสนเดียวครับ

แสนสาหัส
เอิ๊กกกกก

Satoshi_Zousan's picture
78
ยินดีต้อนรับครับผม

ชอบคติประจำตัวและสิ่งที่อยากจะบอกสมาชิกครับ

sajiro's picture
1179
ยินดีต้อนรับครับ

มีความสุข

ทอปอยากมีแค่หลายๆแสนเฉยๆฮ่าๆ

4320
เอาเป็น

แสนสาหัส เหมือนพี่มั๊ยทอป ฮาาาา

sajiro's picture
1179
ฮ่าๆ ตามนั้นครับ

แสนสาหัสระดับเบาๆครับ