stlker's picture
2
โทษทีครับ ที่แนะนำตัวช้าไปเยอะเลย
ชื่อ : P (พี) ครับ
คติประจำตัว : Be wise enough to know that you do not know everything. ได้มากจากnetครับ ชอบมากๆเลย
หน้้าที่การงาน : นักศึกษา อยู่ Abac ครับ
เริ่มใช้แมคได้ยังไง : ผมเริ่มรู้สึกเบื่อ window ก็เลยลองเปลียนดูบ้างครับ
รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร : ตอนก่อนจะซื้อเครื่องปัจจุบัน ห็อาศัยความรู้จาก board นี้ครับ
สิ่งที่อยากจะบอก.. : ขอฝากตัวครับ ผมมีคำถาม กับปัญหาเยอะแยะ มากมาย ไว้เดี๋ยวผมจะค่อยทยอย Post ถามก็แล้วกันครับ

minemind's picture
3876
สาว abac น่ารักจิงๆนะ

แจ่ม

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีต้อนรับค่ะ

อ่ะ แน่นอน

^
^
คนข้างบนนิ มิจ้ะเลยเน๊าะ อิอิ สวยบาดตาบาดใจเลยใช่ม๊ะพี่ต่าย...ยิ่งถ้าชอบคนที่เค้าไม่แลเราอ่ะ บาดดด ใจ ชัดๆ

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ :)

เรียนเกี่ยวกับอะไรครับ?

stlker's picture
2
ขอบคุณทุก Rep นะครับ

ถึง Rep แรก อันนี้แน่นอนครับ
Rep 3 ผมเรียนเกี่ยวกับการบริหารจัดการ ครับ

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

แจ่ม

Satoshi_Zousan's picture
78
Welcome krub

ยิ้ม

sajiro's picture
1179
Welcome ~~

ชอบคติมากเลยครับ ขอนําไปใช้ด้วยนะครับ