Vikky's picture
27
สวัสดีค๊า

ชื่อ : ปุ้ม ^^;
คติประจำตัว : อยากเรียนรู้สิ่งใหม่ๆ
หน้้าที่การงาน : นักศึกษา
เริ่มใช้แมคได้ยังไง : เพื่อนแนะนำค๊า
รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร : พี่ที่ร้าน ibeat แนะนำมาค๊า
สิ่งที่อยากจะบอก.. : ช่วยแนะนำด้วยค๊า มึนงงมากมาย

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ ^^ ~

โอ๊ะ มีพี่ที่ร้านแนะนำมาด้วย ยิ้มปากกว้าง

27
เว็บนี้มีอะไรให้อ่านเยอะเหลือ

อ่ะ แน่นอน

เว็บนี้มีอะไรให้อ่านเยอะเหลือเกิน

10285
:)

ผมชอบเขียนครับ แบร่..

minemind's picture
3876
อันนี้จินๆ

ผมเคยเห็นเค้าแนะนำว่า ถ้ามีปัญหาอะไรลองมาถามในบอร์ดนี้ก่อนครับ เพราะมีหนุ่มๆใจดี มาช่วยตอบคำถาม หัวเราะร่วน

10285
อันนี้น่่าจะเป็นความจริงนะ

หนุ่ม ๆ ในเว็บนี้ไฟแรงกันทุกคนเลย แบร่..

ttutt's picture
216
ใจดีโดยเฉพาะ...

ใจดีโดยเฉพาะ ตาต่ายคนนี้แหละ แบร่..

ยินดีต้อนรับเช่นกันคร้าบบบบ เว็บนี้บางครั้งตอบคำถามได้มากกว่า iStudio อีกครับ 555+

แต่ไม่ใช้เพราะ iStudio ไม่มีประสิทธิภาพนะครับ แต่ปัญหาบางอาการ มันไม่ได้เป็นกันทุกคน ทำให้ iStudio

อาจจะตอบไม่ได้ 100% แต่ในบอร์ดอาจจะมีคนเจออาการนั้นบ้าง เลยตอบได้ครับ มีความสุข

ปล.ตามมาแซวทุกกระทู้ จะโกรธเค้ามะเนียะต่ายยย -*- ... แหย่เล่นนะคร้าบบบบ

sajiro's picture
1179
ยินดีต้อนรับครับผม

แบร่..

27
555

มีความสุข

INNOVATION's picture
343
ท่าทางคุณ kok กลับมาต้องให้

ท่าทางคุณ kok กลับมาต้องให้ ibeat พาไปเลี้ยงงบ้างแล้วว ... อิอิ ยินดีที่รู้จักครับบ

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

แจ่ม แจ่ม

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีต้อนรับค่ะ

^0^

27
^^"

ขอบคุณทุกคนค๊า