moobinman@hotmail.com's picture
9
1.ชื่อ : moobinman
2.คติประจำตัว : สิ่งต่าง ๆ ที่เกิดขึ้นกับชีวิต ไม่ว่าดีหรือร้าย จะหนักหรือเบา นั่นคือบททดสอบของการมีชีวิตเพื่อให้ได้ชื่อว่า มนุษย์
3.หน้้าที่การงาน : สถานศึกษาเอกชน ในกรุงเทพ
4.เริ่มใช้แมคได้ยังไง : เป็นหน้าที่ที่ได้รับให้ดูแล เครื่องแมค
5.รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร : รุ่นพี่แนะนำ
6.สิ่งที่อยากจะบอก.. : หวังว่าเว็บนี้คงจะทำให้ผมรู้จักเครื่องแมคดีขึ้น เพราะใช้ แต่พีซีมาตลอด เคยชินกับ วินโดว์ ไม่เคยใจ โอเอส X เว็บนี้อาจจะเป็นไฟใช้ส่องนำทางในการดูแลเครื่องแมค ให้ใช้งานได้อย่างมีประสิทธิภาพ และขอให้เว็บนี้อยู่คู่กับโลก ไซเบอร์ไปจนกว่า ผมจะไม่มีแรงในการดูแลเครื่องแมคครับ

Nu-eMMa's picture
1837
อยากรู้ว่า

สถานศึกษาเอกชน ในกรุงเทพ ที่ไหนหรอค่ะ

เผื่สถาบันเดียวกันกะพี่ๆน้องๆ ในเว็บนี้ เพราะพี่ๆเค้า เอกชน กินขาดกันจิงๆ 555

ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ.. ^0^

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

แจ่ม

moobinman@hotmail.com's picture
9
ยินดีเหมือนกันครับ

ยิ้มปากกว้าง ยินดีเหมือนกันครับ ขอบคุณที่เข้ามาต้อนรับนะครับ