rabbitwood69's picture
1
ชื่อ
ต่าย
คติประจำตัว :
อยู่บนนั้นอาจจะมีดาวกับฟ้า....อยู่ตรงนี้อาจจะดีมากกว่า
หน้้าที่การงาน
นำเข้าส่งออก
เริ่มใช้แมคได้ยังไง :
ซื้อรถมาตั้งนานเพิ่งรู้ว่าเขาแถมเครื่องแม็คมา กำลังไปซื้อโน๊ตบุ๊ค แฟนว่าไม่ต้องมีอยู่
แล้วมันจะเอาไปเก็บไว้ทำไมไม่เข้า
รู้จักเวปนี้ด้วยการ
พิมพ์ไทยไม่ได้ เลยเอาเข้าไปที่ศูนย์ ฟอร์จูน เลยถามเขาว่า อยากเรียนรู้ Mac ควรไปเวปไหน
เขาเลยแนะนำมาที่เวปนี้

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ คงจะมีคำถามมาถามเรื่อยๆ รบกวนด้วยนะครับ

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

หัวเราะร่วน

Nu-eMMa's picture
1837
?

ซื้อรถมาตั้งนานเพิ่งรู้ว่าเขาแถมเครื่องแม็คมา กำลังไปซื้อโน๊ตบุ๊ค แฟนว่าไม่ต้องมีอยู่
แล้วมันจะเอาไปเก็บไว้ทำไมไม่เข้า

งง ค่ะ