USPLUS's picture
2
ชื่อ :
Lay ครับ
คติประจำตัว :
รักพ่อ รักแม่ รักแมว รักเพื่อน รักเที่ยว รักน้องแอปฯ (โสด)
หน้้าที่การงาน :
ดูแลระบบเน็ตเวิร์ก, ครูปฏิบัติการสอนคอมฯ
เริ่มใช้แมคได้ยังไง :
ก็มองหาขัอมูลมาเรื่อยๆ ก็โดนใจ แต่ยังไม่มีงบประมาณ พอดีขอเป็นของขวัญวันเกิด ก็เลยได้รับการอนุมัติ
รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร :
ก็เสิร์ช หาข้อมูล ทิป เทคนิค ต่างๆ มาเรื่อยๆ ก็เลยโดนใจ
สิ่งที่อยากจะบอก.. :
แอดมิน น้อยๆ คนนี้ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้บ

AttachmentSize
UMac.jpg21.78 KB
ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ ^^ ~

ชอบแมวเหมือนกันเลยครับ ที่บ้านผมมีเจ็ดแปดตัว ยิ้มปากกว้าง

Ben's picture
247
ยินดีต้อนรับครับ

ลุงก็ชอบแมว อยากเลี้ยงแมว "เบงกอลลายเสือ" เพราะชอบเสือครับ
แต่ยังไม่มีเวลาดูแลครับ
เดี๋ยวลุงรอเกษียณจากงานก่อน แล้วจะเลี้ยงครับ

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

แจ่ม