SaWadDeE----- สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่แนะนำตัวนะคะ

Little Panda's picture
3
ตามธรรมเนียมเลยนะคะ

ชื่อ : รักนะ ริบบิ้น เขิน

คติประจำตัว : นึกไม่ออกเลยค่ะตอนนี้ แบร่..

หน้้าที่การงาน : ลอยไปลอยมาไปวันๆ 5555 ยิ้มปากกว้าง

รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร : เพราะถามอากู๋ถึงวิธีเปลี่ยนฟอร์ตน้องแพนด้าโป๋ เครื่องใหม่ค่ะ แห่ะ ๆ 1

สิ่งที่อยากจะบอก.. : ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ ฝากตัวด้วยค่ะ เพราะตอนนี้มือใหม่มากๆๆ หลอน

Nu-eMMa's picture
1837
ดีค่ะ

อ่ะ แน่นอน ชื่อน่ารักจังค่ะ

Biggie's picture
130
ดีครับ

เอ็มม่า มาไวจริงๆเลย 555 มีความสุข

1837
อิอิ

นู๋มากันซีสส พี่ต่าย เลยนะค่ะเนี้ยย 5555

130
???

กันซีสส คือไรอ่ะ??? ___

1837
คือ

กันซีน ... กันท่า นะค่ะ นู๋พิมผิดเองแหละ

3
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ...

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ... รักนะ รักนะ รักนะ

เพิ่งได้น้องใหม่มาจากฮ่องกงเมื่อปลายเดือนที่แล้วเองค่ะ

วันนี้เพิ่งติดสติกเกอร์ไทยเสร็จ สดๆ ร้อนๆ เลย หลอน

มือใหม่มากๆ ถ้าถามอะไรหง่าวๆ โก๊ะๆ ออกไป ก็อย่ารำคาญเลยนะคะ แห่ะ ๆ 1 แห่ะ ๆ 1

130
555

เอาเลย ในนี้ทุกคนต้องโก๊ะกันก่อน แล้วเดี๋ยวดีเองครับผม สมาชิกใจดี ตอบไว ไม่ให้รอเก้อ มีความสุข

minemind's picture
3876
ขอยืมมาติดไว้ที่หัวใจได้มั้ยฮ

ขอยืมมาติดไว้ที่หัวใจได้มั้ยฮะ

1837

ว่าละต้องมามุขนี้

minemind's picture
3876
อาไร หราาา

อาไร หราาา

toffykapook's picture
248
เน่าฮะ

3
โอ๊ะ !!!!!

โอ๊ะ !!!!! หรือว่า... หรือว่า... หรือว่า...

pippo's picture
2469
อ่า...

ไม่ต้องตกใจนะครับ อันนี้เป็นเรื่องปกติกับการต้อนรับน้องใหม่ (สาวๆ)

ยินดีต้อนรับด้วยครับ

ikok's picture
10285
:)

ยินดีต้อนรับนะครับ ยิ้มปากกว้าง

ยินดีกับเครื่องใหม่ด้วยครับ ^o^/ ~

nene122620@hotmail.com's picture
327
ยินดีต้อนรับฮะ

อาย ยินดีต้อนรับฮะ รักนะ

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

แบร่..

taro_win@hotmail.com's picture
21
เช่นกันนะครับ ยินดีตอนรับ

ตอนรับทั้งสมาชิกใหม่และเครื่องใหม่ ว่างก็มาคุยกันค๊าบบบบ

skywalker's picture
92
ยินดีต้อนรับครับ

แวะมาตัดริ้บบิ้นเปิดงานครับ คริ คริ แบร่..