ขอสถาปณาตัวเอง เพิ่มเป็นสมาชิกอย่างเต็มตัวคร๊าบ

songkran.thongsuwan's picture
6
สวัสดีครับ !!!

หลังจากที่แอบอ่านหลาย ๆ ความคิดเห็นของเพื่อน ๆ MMM มาได้สักหนึ่งอาทิตย์ ตอนนี้ก็ขอสมัครเป็นสมาชิกแบบเต็มตัวด้วยคนนะคร๊าบ และตอนนี้ก็อดใจไม่ไหว ไปถอยเจ้า MBP มาเป็นของตัวเองเรียบร้อย อิิอิ

ฝากเนื้อ ฝากตัว และ รบกวนช่วยสั่งสอน ด้วยนะคร๊าพ !!!

nene122620@hotmail.com's picture
327
โอ้คงไม่ต้องถึงกะสั่งสอนอะไรห

โอ้คงไม่ต้องถึงกะสั่งสอนอะไรหลอกคราฟฟฟยินดีต้อนรับ ยิ้มปากกว้าง คราฟๆๆ

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีต้อนรับจ้ะ

ชื่อหายไปไหนจ้ะ อิอิ ^0^ เดี้ยวนับญาติเข้าบ้านไม่ถูก บ้าน MMM ยินดีต้อนรับจ้ะ

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ :D

เรียนหรือว่าทำงานอะไรอยู่เหรอครับ เผื่อจะเจอเพื่อนใหม่ที่ทำงานใกล้ ๆ กัน ยิ้มปากกว้าง

songkran.thongsuwan's picture
6
ขอบคุณมากครับ

เรียนท่าน ikok ผมทำงานแล้วครับ แถว ๆ สาทร ครับ ผม ........ ชื่อหาย ต้องไป แจ้งความ !!!!

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

แจ่ม