แนะนำตัวหน่อยค่ะ

miillaa78's picture
3
สวัสดีค่ะ
อยุ่สวีเดน ใช้ใช้ผลิตภัณฑ์ของ แอปเปิ้ลหลายตัว
พอดีตอนนี้ iphoto มีปัญหา ค้าง เลยอัพเจ้าตัว 11 มาทับ ปรากฎว่า อัพเกรดทั้งวันทั้งคืน ก็ยังหมุนติ้วอยู่ เลยหมดปัญญาจะทำอย่างไรดี เลยเสริชหาข้อมูลจนเจอเวปนี้แหละค่ะ

เรียก มิลล่าก็ได้ค่ะ
กำลังผันตัวเองเป็นเจ้าของกิจการ แต่ตอนนี้กำลังเตรียมความพร้อม
เป็นคนงายๆ สบายๆ ชอบถ่ายรูป ท่องเทียวค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ

pippo's picture
2469
ยินดีต้้อนรับครับ

อยู่เมืองไหนของสวีเดนครับ แล้วอากาศดีไม๊ครับ เมืองไทยตอนนี้ร้อนมากก...

ถ้ามีเวลาว่างๆ เล่าเรื่องการใช้ชีวิตในสวีเดนให้ฟังกันบ้างนะครับ

อ้อ! แล้วแก้ปัญหา iPhoto ได้หรือยังครับ ?

CANLOF's picture
232
โอ้ ยินดีต้อนรับครับ

โอ้ ยินดีต้อนรับครับ ยิ้มปากกว้าง

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีต้อนรับค่ะ

^0^

zzero_orezz's picture
221
Say hi Jubu Jubu

Say hi Jubu Jubu