Dj_Ekk's picture
96
อยากถามความคิดเห็นของทุกื่านในเว็บ มมม
ว่าเป็นไปได้หรือปล่าวครับที่ Macbook Pro จะออกรุ่นใหม่
Minor change ในเดือน มค ปีหน้า
เพราะมันได้เวลาเปลี่ยนแล้วเหมือนกันนะครับ
และตอนนี้ ที่ iStidio ก้อมีผ่อน 0 % 10 เดือน
เฉพาะ macbook pro ด้วย เหมือนระบายของ
และเป็นไปได้หรือไม่ครับที่ CPU จะเปลี่ยนเป็น I7
เพราะตอนนี้ Note Book PC ระดับบนก้อใช้ I7
กันหมดแล้ว คิดว่าถ้าเป็นไปได้จะได้รอซื้อให้แฟนใช้เหมือนกันครับ

aircadet46's picture
59
Possible

เป็นไปได้มากครับ Coming soon

Cybernet's picture
399
ผมก็คิดเช่นนั้นเหมือนกันครับ

ผมก็คิดเช่นนั้นเหมือนกันครับ

สำหรับผมถ้ารีบซื้อตอนนี้ ซื้อ MB แต่ถ้ารอได้ก็รอ MBP ครับ

sajiro's picture
1179
เห็นตั้งชื่อกระทู้แล้ว

ตกใจหมดนึกว่าตัวใหม่ออกอีกแล้ว.... T_T

แค่นี้รุ่นทอปก็โดนแซงไปสองรอบแล้ว T_T

ปล. ทอปคิดว่าคงมีเปลี่ยนอีกเร็วๆนี้แหละครับ

Cybernet's picture
399
ตอนแรกก็คิดเหมือนกันเลยครับ

ตอนแรกก็คิดเหมือนกันเลยครับ

pound_rachata's picture
1
ไม่แน่ใจนะครับว่าจะเป็น i7

ไม่แน่ใจนะครับว่าจะเป็น i7 หรือป่าว
แต่ที่ได้ไปสัมมนา Apple มา intel จะเปลี่ยน CPU ใหม่เป็น.. I3 นะครับ
(กลางปี 2010)

ikok's picture
10285
รอได้รอครับ

ถ้ารุ่นใหม่ออก คุณจะมีตัวเลือกเพียบเลย

ผมชอบซื้อ mac แบบนี้ คือช่วงที่รุ่นใหม่ออก แล้วไปซื้อรุ่นที่เพิ่งตกรุ่นไป

ได้เครื่องใหม่ ราคามือสองครับ ๕๕๕๕

gugnoidea's picture
17
โอ้วดีนะครับที่เข้ามาอ่าน กระทู้นี้

กำลังจะซื้อ macbook pro พอดีเลย จะออกรุ่นใหม่ช่วงไหนเหรอครับ

Dj_Ekk's picture
96
คาดว่านะครับ วันที่ 26

คาดว่านะครับ วันที่ 26 มกราคม
เป็นวันที่แอ็ปเปิ้ลเค้าจัดงานแถลงการเปิดตัวสินค้าใหม่

gugnoidea's picture
17
ขอบคุณครับ ไว้จะรอ แหะๆ

ขอบคุณครับ ไว้จะรอ แหะๆ