สุขสันต์วันเกิด พี่ก๊อก "ikok" กันหน่อยคร้าบ~

Mixmerize's picture
1480
แอบเห็นใน facebook และแอบเห็นพี่แน่นทวีตแล้ว (เพื่อความชัวร์) ก็คิดว่าัวันนี้วันเกิดพี่ก๊อกแน่ๆ หมดกัน 2
มาอวยพรวันเกิดให้พี่แบรดสุดหล่อกันหน่อยเร้ววว~

ส่วนผมขอให้พี่ก๊อกมีความสุขมากๆนะค้าบ ขอให้รวยๆๆๆๆ มิตติ้งรอบหน้าพี่ก๊อกจะได้เป็นคนเลี้ยง user กันทั้งเว๊บไปเลย หัวเราะร่วน

happy birth day ครับ เขิน

flukesamed's picture
73
HBD นะครับก๊อก

happy happy นะครับ อ่ะ แน่นอน

nickoe's picture
4320
โอะ

HBD ครับท่านประธาน
ขอให้ร่ำรวยสุข ทุกข์ไม่มี

ปล.เลี้ยงที่ไหนดีครับ หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

sajiro's picture
1179
สุขสันต์วันเกิดครับ

ขออาราธนาคุณแห่งพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก โปรดอำนวยพรให้พี่ก็อกมีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง สมความปรารถนาทุกประการ การงานมั่นคง เงินทองไหลมาเทมา เป็นคนดีของสังคมครับ

artslan's picture
130
Happy Birth Day ครับคุณก๊อก

Happy Birth Day ครับคุณก๊อก ขอให้มีความสุขเยอะๆทั้งชีวิตแล้วก็การงาน ยิ้ม

INNOVATION's picture
343
HBD คุณ kok ครับ มีความสุขมาก

HBD คุณ kok ครับ มีความสุขมาก ๆ และขอให้สมหวังกับสิ่งที่ตั้งใจทำนะครับ ..

wolf's picture
27
HBD ครับ

HBD ครับ

Nannie's picture
600
ชิชิ...

มิกซ์มาตั้งกระทู้ตัดหน้าเราซะได้

วันนี้วันเกิด แต่พี่ก๊อกกับเรายังทำงานอยู่เลย

สงสัยอดไปดินเนร่อออแน่ๆ

T^T

Mixmerize's picture
1480
ฮ่าๆๆ

ก็ไม่รู้นิเห็นไม่มาโพสซะที กลัวจะลืมซะก่อน แบร่..
ป.ล. อย่าลืมนัดนอกรอบนะ

Nannie's picture
600
จัดมาเลยน้อง...

ขอตื้ดๆนะ ^^/

artslan's picture
130
โอ้วแฟนตัวจริงพี่แบรดคือมิกเอ

โอ้วแฟนตัวจริงพี่แบรดคือมิกเองหรอนี่ แนนช้าไป click นึง 555

little_fuku's picture
703
จริงเหรอมิก

ตะลึง 2 ตะลึง 2 ตะลึง 2
ตายและ!

pippo's picture
2469
อวยด้วย....

ขอให้มีความสุข มีสุขภาพแข็งแรง มีกินมีใช้ นะครับ

happiness's picture
148
็ฺHBD

ขอให้เฮงๆๆตลอดปีเสือนี้นะคร้าบบบ

od2504's picture
1077
Happy Birthday

/ให้สุขศรี สุขสันต์ คล้ายวันเกิด /ให้บรรเจิด ความคิดเด่น เป็นราษี /ให้ร่ำรวย ความรู้ คู่บารมี /ให้ได้ดี ทุกเส้นทาง ที่วาง plan /ให้ครอบครัว รักใคร่ ดั่งไข่ (ใน) หิน /ให้ได้ถิ่น พำนัก สลักสลวย /ให้บริวาร พรั่งพร้อม น้อมอำนวย /ให้ได้ช่วยเกื้อหนุน จุนสังคม /ให้ทุกสิ่งที่ทำ นำความสุข /ให้สิ่งทุกข์ ที่เคยมา เบือนหน้าหนี /ให้พรุ่งนี้พบสุข สนุกทวี /ให้โชคดี ตลอดปี ดีตลอดไป.

ขอบคุณที่สร้างสิ่งดีๆ แก่สังคม ... ขอชื่นชมครับ

minemind's picture
3876
ขอให้หล่อ ขอให้รวย ขอให้ _ _

ขอให้หล่อ ขอให้รวย ขอให้ _ _ _ เท่าแขนคร๊าบบบบบบบ

ikok's picture
10285
ขอบคุณทุกๆคําอวยพรนะครับ

ตอนนี้ผมไม่มีอินเตอร์เน็ทที่บ้าน อ่านได้อย่างเดียวเพราะพิมพ์ไม่ถนัดเลย -.-

little_fuku's picture
703
อวยในเฟสบุค

ไปแล้วอ่ะ
แต่ของอวยอีกทีละกันนะ
ขอให้พี่ก๊อกหล่อขี้น (อันนี้หล่ออยู่แล้ว หล่อกว่านี้เด๋วพี่แน่นลำบาก หมดกัน 2 )
รวยขึ้น (อันนี้ก็รวยอยู่แล้ว อิอิ อ่ะ แน่นอน )
สุขภาพแข็งแรง ไม่มีโรคภัย
มีแมค ไอพอด ไอแพด ไอโฟน ไอต่อมิอะไรใช้ไม่ขาดมือเด้อค่ะเด้อ แจ่ม แจ่ม

nickoe's picture
4320
ไอต่อมิอะไร

ไม่รวมไอค่อกแค่กใช่้มั๊ยอ่ะ ไม่งั้นเปลืองค่ายาแน่ ฮา.....

ttutt's picture
216
Happy BirthDay ครับ

Happy BirthDay ครับ พี่ก๊อกขอให้ร่ำรวยๆ มีความสุขมากๆ ขอให้เว็บ MMM เจริญๆ ครับ 5555

daiso's picture
38
มีความสุขมากๆครับ

มีความสุขมากๆครับ ขอเรื่องดีๆเกิดกับคุณก็อกนะครับ

ขอให้ปีนี้เป็นปีที่ดีที่สุดเลยนะครับ

เกิดเดือนเดียวกันเลยนะเรา

mozzillaz's picture
3
สุขสันต์วันเกิดครับ

มีความสุขมากๆนะครับ อยู่กับ MMMไปนานๆ

Hong's picture
16
HBD ครับ

มีความสุขมากๆครับ HBD again

palmania's picture
190
HBD

Happy Birth Day ครับ
ขอให้มีความสุข
สุขภาพแข็งแรง
มีเงินใช้ไม่ขาดมือ

Cybernet's picture
399
HBD คร้าบบบ

มีความสุขมากๆนะครับ

คุณก๊อกนี่มีแฟนคลับเยอะเหมือนกันนะเนี่ย คริๆๆ

อ้อ!! จริงๆแล้วต้องบอกอายุด้วยนะครับ ว่ากี่ร้อย เอ้ย กี่สิบปีแล้วครับ อิอิ