มีใครเรียนอยู่ม.รังสิตบ้างครับ?

ikok's picture
10285
คือผมได้รับเชิญได้เข้าไปดูงานของนักศึกษาวิชาออกแบบภายในชั้นปีที่ 4 ที่จะทำการ present ในวันพุธ - พฤหัส ที่จะถึงนี้ เลยคิดว่าถ้ามีเวลาก็อยากจะนัดทานข้าว (หาเรื่องกินอีกแล้ว) กับน้อง ๆ ที่เรียนอยู่ม.รังสิตและมีเวลาว่างมานั่งคุยกันครับ ยิ้ม

มีใครสนใจไหมครับ?

nickoe's picture
4320
อยากไปด้วย

หาเรื่องไปเยี่ยมอาจารย์อยู่ครับ

เอ้า พี่น้อง ม.รังสิตแสดงตนหน่อยครับ ฮา....

minemind's picture
3876
ต่ายคงไม่ได้เข้าไปอะครับพี่

หลอน ต่ายคงไม่ได้เข้าไปอะครับพี่ ถ้าไม่มีเรียนก็อยู่บ้านตลอด (บ้านอยู่แถว the mall ท่าพระ ไป-กลับตลอด)

10285
อ่อ..

งั๊นไม่เป็นไรครับต่าย ยิ้ม

ผมชอบ istudio ใหม่ที่ฟิวเจอร์นะ เขาย้ายมาไว้ตรงกลางทางเดินเป็นเรือนกระจกรอบด้านดูแล้วสวยดี แต่ก่อนอยู่ตรงหัวมุมเล็ก ๆ ตอนนี้เป็นร้านขายไวโอ้ไปแล้ว ~ ว่าจะนัดไปกินที่ฟิวเจอร์กัน

mao_dbac_o@hotmail.com's picture
227
ม.รังสิตครับผม

รายงานตัวอยู่ ม รังสิตคับผม

10285
เรียนคณะอะไรครับ :D

มีมาเพิ่มอีกคนแล้ว ...​ในเว็บเรียนม.รังสิตเยอะเหมือนกันนะครับ ๕๕๕๕

rsakchai's picture
396
เคยมีแฟนเป็นเด็กม.รังสิต ไปกินด้วยได้ไหมครับ

เคยมีแฟนเป็นเด็กม.รังสิต ไปกินด้วยได้ไหมครับ
แต่ผมกลับมาญี่ปุ่นแล้ว ยังไงพี่ก็อกอนุญาตก็คงไปไม่ได้

10285
โอ้...

อากาศเป็นยังไงบ้างครับคุณหมอ ยิ้มปากกว้าง

rsakchai's picture
396
ยังติดลบอยู่เลยครับ

ยังติดลบอยู่เลยครับ หาความพอดีไม่เจอ เมืองไทยก็ร้อนตับแตก ญี่ปุ่นก็หนาวจนตับหดเหลืออันกระจึ๋งนึงได้มั้งครับ