สวัสดีวันปีใหม่ไทยครับ :)

ikok's picture
10285
ช่วงนี้คนคงออกต่างจังหวัดกลับบ้านกันแล้ว

ขอให้เดินทางโดยปลอดภัย จิตใจเบิกบานนะครับ

สวัสดีปีใหม่ครับ ยิ้ม

sajiro's picture
1179
สวัสดีปีใหม่ครับ

ขอคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายประทานพรซึ่งความสุข ความเจริญ ความรัก ความดี สติและปัญญา
มาสู่ทุกๆคนในบอร์ดแห่งนี้ครับ

Nu-eMMa's picture
1837
เช่นกันค่ะ

ปีใหม่นี้ ในบอรฺดเลยดูเงียบเหงาเลยนะค่ะ...

เหงาๆๆ แห่ะ ๆ 3 อาย เขิน แอบเคือง หลอน เศร้า

Mixmerize's picture
1480
อยู่ขอนแก่นแล้วค้าบ~

มาบ้านยาย แต่พรุ่งนี้จะกลับบ้านแล้น
อยากเที่ยวในกทม.จัง แต่ไม่รู้จะเที่ยวไหนได้บ้าง งึมงำๆ แห่ะ ๆ 1

Cybernet's picture
399
สวัสดีปีใหม่ครับทุกๆคน

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ ขอให้ web คุณก๊อกโด่งดังไปทั่วโลกเลยนะคร้าบบบ

อ้อ ทุกท่านที่เดินทางขอให้ระมัดระวังด้วยนะครับ วันนี้แถวบ้านผมรถยนต์ชนมอเตอร์ไซต์ สภาพสุดจะบรรยายเลยครับ ระมัดระวังกันด้วยนะครับ

nickoe's picture
4320
พึ่งกลับมา

ขอให้ทุกท่านมีความสุขกันมากๆนะครับ

kindomhar's picture
187

1837
เล่นน้ำจนมือชา..

สงกรานต์มาหลายวัน เล่นเอาวันไหล บางแสนวันเดียวค่ะ

เจอแต่นำ้เย็นๆ มือ ชา ไปครึ่งวันเลย ถูหน้า แทบไม่รู้สึกอ่ะ

( รึว่า เราหน้า ด้านหว่าา +555 ) ...

ที่บางแสนแร๊ง..ค่ะ กระเทยแปลงเพศ แต่งตัวโป๋มาก. (เรียกเปลือยเลยดีกว่า..)

มาเต้นบนรถตามท้องถนน ... กระเทยทำพอทำใจได้ แต่ ผู้ ญ ทำอ่ะดิ.. หัวใจจะวายย

มีแต่เด็กๆทั้งน้านนน เลย มองเห็นอนาคต ชาติไทย +5555

1179
พี่เอ็มครับ..

พูดเหมือนคนมีอายุเลยครับ มีความสุข

1837
..ไม่พูดได้ไงอ่ะ

ก้อมาน เหมือนเราไปเดินอาบ อบ นวบ ก้อไม่ปานอ่ะ...

รับไม่ได้จิงๆนะ ... ถนนนะไม่ช่ายเตียง..อ่ะ

ปีนี้สุดๆอ่ะ ปีที่แล้วไม่ชนาดนี้เลย นะ

nickoe's picture
4320
หนักกว่านี้

ผมก็เจอมาแล้วครับ หลอน หลอน

ikok's picture
10285
เป็นสีสันนะครับ

แต่อากาศปีนี้ร้อนขึ้นจริง ๆ นะ -.-

1179
ใจเย็นๆครับพี่

จะพูดไปทอปก็ไม่ชอบเลยครับ อยากเล่นแบบที่เป็นประเพณีดั้งเดิมบ้าง แต่ก็หายากจริงๆ