กระทู้แชท : ศุกร์ 23 เมษา 2553

nickoe's picture
4320
วันศุกร์อีกแล้วครับ

อาทิตย์นี้ กรุงเทพวุ่นวายอีกตามเคย
ใครเป็นไงมาอัพเดทกันหน่อยครับ

ikok's picture
10285
เดี๋ยวจะย้ายบ้านแล้ว

แบร่.. อัพเดทชีวิตผมมีเท่านี้ครับ -o-

อ่อ ยังไม่ได้เขียนเกี่ยวกับ CPU i5,i7 บน mbp ใหม่เลย

Nu-eMMa's picture
1837
มาบางแสน..ซิ

อิอิ... จะได้มาเลี้ยงน้องด้วย อยู่ใกล้หวานใจด้วยนะพี่ก๊อก

ไม่ได้หวังอารายนะ แต่อิ่มท้อง 555

10285
-o-

แหม่.. จริงใจมากมากครับน้องเอ็ม

เอาอิ่มทิพย์ไปก่อนนะคะ แบร่..

4320
ย้ายอีกแล้ว

พึ่งย้ายมาเองไม่ใช่เหรอครับ

10285
เจอเจ้าของบ้านแปลก ๆ เข้าไป

ผมทนไม่ไหวครับ ย้ายออกดีกว่า

1837
ศุกร์...

ณ ขณะนี้ กำลังจดสูตร เตรียมสอบสถิติ

ตอนห้าโมงเย็นถึงสองทุ่ม ... เฮ้ย..เซงเหมือนกานน

เพราะเอ้มยังไม่เข้าใจเลยยย ... สอบสี่บท ทำได้แค่ สองบทเองอ่ะ

ที่ทำได้ก้อช่ายว่าจะทำถูก 55555

เป่นกำลังใจให้ด้วยยยย น้าาาา

อ๋อ ปล. พี่ตั้นสอบวันนี้ด้วย สู้ๆนะพี่ มีความสุข

10285
ขอให้สอบได้

ได้เกรดดี ๆ แล้วทางบ้านให้เงินสนับสนุน จากนั้นก็จะมีเงินเก็บ ไว้เลี้ยงในงานมีทติ้งรอบหน้า... นะคะ -o- /

1837
สอบมาแล้วว

เหนื่อยมากเลย... คิดเลข งง สับสน

เฮ้ย.. หวังว่าคงเกิน ครึ่ง เแหะๆๆ

rsakchai's picture
396
กำลังจะย้ายบ้านแบบฟ้าผ่าเหมือนกันครับ

พอดีอาจารย์ที่ปรึกษาได้เป็น professor แต่ที่มหาลัยในโตเกียว แกไปไม่ไปป่าว แกหนีบเอาผมไปทำงานช่วงสองปีที่เหลือของผมด้วย
เลยได้ออกจากป่าไปเข้าเมืองซะที

1837
เย้...

ดีใจด้วยค่ะ หมอเก๋

10285
ยินดีด้วยนะครับพี่หมอ

จะได้เข้าพระนครแล้ว แบร่..

ผมก็จะย้ายไปแถบ ๆ ตัวเมืองเหมือนกันครับ ยิ้ม

396
ยังมึน...มึน อยู่เลยยยยย

ตอนนี้เบลอๆ คิดไม่ออกว่าตกลงมันดีหรือไม่ดี รู้แต่ว่า ว่าไง....ว่าตามกัน

Mixmerize's picture
1480
ง่า

ลืมไปเลยวันนี้มีกระทู้แชท
ตอนนี้เบื่องงานมาก อยากกลับไปอยู่บ้านแล้ว T^T

INNOVATION's picture
343
พึ่งรู้เมื่อกี้ว่า

พึ่งรู้เมื่อกี้ว่า ลุงเสียแล้ว เศร้า ..

4320
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

INNOVATION's picture
343
ขอบคุณครับ ..

ขอบคุณครับ .. คงไม่ได้กลับบ้านไปงานครับ

396
เสียใจด้วยครับ

ที่แรกก็ไม่เข้าใจความหมาย แต่คิดว่าเข้าใจแล้วครับ

1480
เสียใจด้วยนะครับ

เสียใจด้วยนะครับ เศร้า

4320
ร้อน

กำลังขับรถจะไปทานข้าวนอกบ้านครับ
ขึ้นทางด่วนแล้วผงะเลย รถไม่ขยับ
แอร์ดันมาเสียอีก ขณะนี้ติดอยู่ที่พักรถ
นั่งรอรถซา แย่สุดๆ

1837
พี่นิก

ก็ขยับกายบริหาร ซิค่ะ

ขยับก้นหน่อย ถ้าพื้นที่ว่าพอลุกขึ้นเต้นเลย 555

4320
อ่า....

พอดีทางด่วนตรงนั้นมีจุดพัรถ เลยนั่งกินข้าวน่ะ
ขยับปากบริหารพุงแทนละกันครับ

396
ใครเสียครับ

งง ลุงจ็อบหรอ

bicyclist's picture
11
ร้อน...

 พรุ่งนี้ผมไปพัทยา จัดงานหน้าเซ็นทรัลเฟสติวัล พบเจอทักทายได้ครับ

4320
โอว

งานอะไรครับ
ผมกับเพื่อนๆว่าจะไปกินข้าวกันที่พัทยา แต่นัดไม่ลงตัวสักที
ฮ่าๆๆๆๆ

1837
ข้ามหน้าข้ามตา

ข้ามหน้าข้ามตา น้องจังนะ บางแสน แวะมั่งซิ

เลี้ยงข้าวซักมื้อ 55555

10285
ที่ว่าเลี้ยงข้าวสักมื้อนี่..

น้องเอ็มจะเป็นเจ้ามือใช่ไหมคะ ยิ้มปากกว้าง

1837
เราสองคนดูเหมือน..

ดูเหมือนเอ็มกับพี่จะมีปัญหาเรื่อง ข้าวมือใหญ่ๆนะ

5555 มติเป็นเอกฉันท์ ใครอายุเยอะต้องเลี้ยง โอเคๆๆ

bicyclist's picture
11
พัทยา

งานแข่งกีฬาเอ็กซ์ตรีมครับ

Singha light Thailand Extreme circuit สนามที่ 4 ครับ งานเริ่มเที่ยงวัน ยาวยันเที่ยงคืน

sajiro's picture
1179
I'm at HuaHin with my friends.

Just a little break with all of my friends. มีความสุข

Bangkok is so chaos every tv programmes has all the same new.
I hope any circumstance will be back to normal again.

enjoy this comming weakens everyone มีความสุข

10285
that's cool ~

enjoy the weekend with your friend ยิ้ม

1480
หูยย

อยากไปหัวหินน T^T
เสาร์-อาทิตย์ต้นเดือนหน้ามีงานดนตรีด้วยอะ อยากไปๆ T^T

4320
แบบว่า

งาน jazz ด้วยสิ หงึกๆๆๆๆๆ
อยากไปอ่ะ

1837
ไปแล้วว

ตอนนี้ ทอปหายหน้าหายตา ทอปแอบไปเที่ยวหัวหินแล้วว...

อิจฉาๆๆ เดี้ยวเรามารอของฝากกาน 5555 อ่ะ แน่นอน

1837
ใครรู้สึกว่า ..MMM เหมือนประตูบ้านมั่งเอ่ยย

มีใครบ้างค่ะ เข้าเน็ตทีไร เป็นต้องเข้าเว็บนี้ ประจำเลย

เอ็มนะ เล่นทีไรเป่นเข้า ยังกะระบบออเทน ยังไงยังงั้นแหละะ..

+555 แบบว่าถ้าไม่ได้เข้าที่นี้ ก่อน เหมือนจะไปเล่นเว็บอื่นไม่ได้ มีความสุข

ปล.พี่ก๊อก วางยานู๋ป้าววว เนี้ยยยย

4320
คือ..

ผมกับพี่ก๊อกทำเป็น subliminal ไว้ตอนเวบกำลังเปิดครับ
ใครเข้ามาจะโดนทุกคน หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

อ่ะ ล้อเล่นนนนนน

10285
แหม่...

พูดแบบนี้ผมดีใจนะเนี่ย กลับไปเลี้ยงก๋วยเตี๋ยวชามนึงเลย เต็มที่เลยก่ะ แบร่..

1837
สัญญา

.. กี่มื้อละจ้ะที่ สัญญา 555

1179
ทอปก็ด้วยนะครับ

ต้องเปิดเกือบทุกวันเลย ขนาดมาอยู่หัวหินยังต้องไปหายืมโทรศัพท์ iPod
ของเพื่อนมาเล้นเลยครับ

Cybernet's picture
399
มาไม่ทัน chat เลยครับ

มาไม่ทัน chat เลยครับ เพิ่งกลับจากต่างจังหวัดมา...

BEAR_Pink's picture
234
มาไม่ทันเหมือนกัน

มาไม่ทันเหมือนกัน 555+

เพิ่งล้างเครื่อง

คิดถึงเว็บนี้จังเลย มีความสุข

1179
สุดสัปดาห์นี้

หัวหินคึกคักใช้ได้เลยนะครับ

คนเยอะดี แต่ก็ไม่ถึงกับอึดอัดครับ

ของกินอร่อยๆเยอะแยะไปหมดเลยครับ มีความสุข

1837
น้องชายสุดหล่อ

อย่าลืมหิ้วมา ฝากพี่สาวสุดน่ารัก คนนี้นะ อิอิ