killpitak's picture
202
คือไม่ค่อยมีความรู้เรื่อง iPod touch ซะเท่าไหร่หนะครับ
เลยอยากจะถามพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ชาว MMM ว่า

ผมว่าจะซื้อ iPod touch 32G gen3 ช่วงนี้จะดีไหมครับเพราะว่า กลัวว่ารุ่นใหม่จะออกเลยคิดว่าน่าจะรอได้ถ้าอีกไม่นานนะ เพราะเผื่อมันมีอะไรที่ดีกว่าจะได้ไม่เสียใจ แบร่..
หรือพี่ๆคิดว่าไงครับ

ปล.เนื่องจากเคยอยากได้ iPhone แต่คิดว่า ถ้ามีตัวที่ถูกกว่า(ตั้งเยอะ)และทำได้เหมือนกันทุกอย่างเพียงแค่ โทรออกไม่ได้ ผมยอมซื้อ
iPod Touch กับใช้มือถือเครื่องเดิมไปก่อนจะดีกว่า แหะๆ

ikok's picture
10285
ปรกติเขา refresh ทุกปีครับ

ช่วงเดือน 10-11 แต่ถ้าซื้อตอนนี้ก็ไม่น่าจะเสียหายอะไรนะครับ (อีก 4-5 เดือนกว่าจะตกรุ่น แบร่..)
ซื้อเลยก๊าบบบ ~

killpitak's picture
202
แหม๋..

แหม๋ คุณพี่ก็อก ตอบซะน่าซื้อเลย อิอิ

nidku53's picture
88
ผมว่าเดี๋ยวมันจะต้องมี iTouch

ผมว่าเดี๋ยวมันจะต้องมี iTouch ที่ใช้ iOS4 ออกมา spec ก็น้องๆ iphone4 แต่โทรออกไม่ได้ บางทีอาจจะมี GPS ติดมาด้วย แหล่ม!

tomikool's picture
7
tomikool

ผมอ่านเจอมาว่า iPod Touch มันอัพ iOS4 ได้ครับ จะเปิดให่้โหลดวันที่ 21 นี้อะ