ระบบของบอร์ดยังส่งเมลล์ให้ผมอยู่ตลอด ทั้ง ๆ ที่ Disable Notification แล้ว

AYAGO's picture
56
แก้อย่างไรดีครับ

ผม Disable ไปแล้ว ยังส่งมาเรื่อย ๆ เยอะมากครับ

ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ขอบคุณมาก ๆ ครับ

minemind's picture
3876
ผมทำแบบนี้

เปลี่ยนไปใส่ mail มั่วๆก็ได้ครับ ผมก็ใส่มั่ว แจ่ม

ikok's picture
10285
ลองดูนะครับ

ผมไม่ทราบเหมือนกันว่าทำไมเขาถึงไม่หยุดส่งครับ

update: ผมลองแก้ไม่ให้เขาส่งเข้าอีเมล์ของคุณแล้วนะครับ รบกวนยืนยันอีกครั้งว่ายังได้รับเมล์แจ้งหรือไม่นะครับ

ยังไม่ต้องเปลี่ยนเป็นอีเมล์หลอกนะครับ ขอรบกวนช่วยยืนยันผมอีกสักระยะ ถ้าได้ผล ผมจะใช้วิธีเดียวกันนี้กับสมาชิกท่านอื่น ๆ อีกในอนาคตครับ ขอบพระคุณครับ

naraku48's picture
81
ผมก็ได้รับตลอดเหมือนกันครับ

ยังไม่หยุดส่งเลยอะ

ikok's picture
10285
ขอบทดสอบกับคุณ AYAGO ก่อนนะครับ

ถ้าได้ผล ผมจะนำมาใช้กับสมาชิกท่านอื่นอีกเพื่อยกเลิกเมล์แจ้งเตือนครับ

ขอเวลาทดสอบสักพักนะครับ ยิ้ม

AYAGO's picture
56
ได้ผลแล้วครับ มารายงาน เพราะ

ได้ผลแล้วครับ มารายงาน

เพราะ mod ก็มาตอบแล้ว ไม่เห็นส่งมาอีกเลย

ขอบคุณมากครับ ถ้าเป็นอย่างไรอีก จะมารายงานอีกทีครับผม