sajiro's picture
1179
คือพอดีว่า พ่อทอปจะฝากลูกชายของเพื่อนที่เค้าจะไปฮ่องกง ปลายเดือนนี้ให้ซื้อ iPhone4 กลับมาด้วย

แล้วทีนี้คือแบบ ทอปชอบตัวสีขาวมากกว่าแต่ยังไม่รู้ว่าจะเข้าเมื่อไร
มีใครพอมีข่าวคราวอะไรบ้างไหมครับ??

nickoe's picture
4320
เฉพาะตัวสีขาว

เคยเห็นแวบๆว่าจะออกปลายปีครับ

naraku48's picture
81
สวยครับ เคยเห็นในเน็ตสวยดี

สวย ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

1179
หูย นานไป

สั่งสีดำก็ได้ TwT''

Nu-eMMa's picture
1837
อิอิ

ดำสวยนะ ดูไปดูมาอ่ะ ขาวมันดูเหมือนยี่ห้ออื่นอ่ะ

ikok's picture
10285
ทอปรอดีกว่าครับ

อีกไม่กี่เดือนของก็เข้าแล้ว ถ้าซื้อตอนนั้นมันจะได้รับประกันด้วย ดีกว่าเครื่องหิ้วแยะมากครับ

เครื่องหิ้วจากฮ่องกง ใช่ว่าไปแล้วจะได้ของเลยนะครับ ต้องสั่งล่วงหน้า พอ ๆ กับที่สิงคโปร์ วันนี้ผมก็ไปเดินหาอยู่

** อย่าสั่ง preorder กับใครทั้งนั้นนะครับ ขนาดตัวแทนขายเครื่องอย่างเป็นทางการยังไม่ทราบเลยว่าของ lot ใหม่จะเข้าเมื่อไหร่ (เพื่อนผมลงชื่อจองเอาไว้เมื่อหัวค่ำนี้ ได้คุยกับพนักงานหลาย ๆ คนครับ)

tongga13's picture
26
ถามเค้ามาอีกที เลยมาบอก

สีขาวเห็นว่ามีปัญหาเรื่องบอดี้อยู่ครับ (ไม่แน่ใจว่าเป็นรอยอะไรสักอย่่าง) เห็นว่าจะออกอีกทีปลายปีประมาณธันวาคม แบบจำนวนจำกัดด้วย ข้อมูลจากผู้ขายมาบุญครอง ตอนนี้มีแต่เครื่องสีดำ ตามตู้โชว์ที่เห็นสีขาวนี้ มีแต่บอดี้ตัวโชว์ครับ

giftfy's picture
2
ถ้าเครื่องหิ้วประเทศไหนถูกสุด

ถ้าเครื่องหิ้วประเทศไหนถูกสุดอ่ะค่ะ

1179
อันนี้ผมก็ไม่แน่ใจนะครับ

แต่ว่า ที่ฮ่องกงกับสิงคโปร์เนี่ยก็โอเคอยู่ครับ